PDA

View Full Version : [MU] Repack SS6E2 Wings4

Trang : 1 [2]

Anh2SiTinh
09-07-12, 11:46 AM
Sau khi test 1 hồi thì bị vấn đề này

có món đồ Hoàng Kim không thể bán cũng như quang ra đất ảnh bên dưới

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0911400000.jpg

và không thể qua các map làm nv master do Gs không có key active. Hiện tại chỉ test đến đây thôi.

Các Pro chỉ mình fix với

Faker
09-07-12, 03:55 PM
Sau khi test 1 hồi thì bị vấn đề này

có món đồ Hoàng Kim không thể bán cũng như quang ra đất ảnh bên dưới

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0911400000.jpg

và không thể qua các map làm nv master do Gs không có key active. Hiện tại chỉ test đến đây thôi.

Các Pro chỉ mình fix với
bạn hok biết rồi mấy món hoang kim đó ở SS6 no chỉ cho mặc thôi hok cho ném và bán shop đâu
bạn có thể chế mây món đó thành item thần thánh cũng đc :)

zZK3yL0v3Zz
09-07-12, 04:08 PM
Ai bjk cái Spider Egg id bao nhiêu ko có cái file .ozt mà chẳng bjk id bao nhiêu để add vào

ThanhN
10-07-12, 10:35 AM
mới download lại toàn bộ mà giờ không vào đc nhỉ?
lúc trc khi cài lại win dùng bt mà?
khi load main.exe không thấy có hiện tượng gì ???
:))
bác nào giúp phát

darkmagician
11-07-12, 06:14 AM
wing4 ko move dc icarus dc chủ thớt ơi

ThanhN
11-07-12, 07:02 AM
wing4 ko move dc icarus dc chủ thớt ơi

chủ thớt bỏ con giữa chợ lâu rồi ::)
hỳ...............

zZK3yL0v3Zz
11-07-12, 10:06 AM
Nhầm mod del giúp comment này nhé

ThanhN
12-07-12, 09:45 AM
lỗi wing 4 không move qua map Icarut đc bạn nào hướng dẫn fix giúp mình với.
Thanks

tuyentc
12-07-12, 03:13 PM
lỗi wing 4 không move qua map Icarut đc bạn nào hướng dẫn fix giúp mình với.
Thanks

gs chưa full đâu. khuyên thật các bạn đừng ham hố vụ w4 làm gì. w3 thì có làm sao đâu mà

Faker
12-07-12, 03:58 PM
wing 4 thích mỗi của Dk ngoài ra xấu kinh khủng (hok tính mấy cái ef của arieth)
mà chắc mấy cái option của wing 4 này cũng là ảo =.=
moi người đừng lo lắng còn tomatoes hứa share nữa mà :D

ThanhN
12-07-12, 05:25 PM
gs chưa full đâu. khuyên thật các bạn đừng ham hố vụ w4 làm gì. w3 thì có làm sao đâu mà
uh thế giờ mình thay cái GS khác vào có đc không? cũng có cần W4 đâu :)
Tại test mấy cái bản khác các event với mấy cái lỗi linh tinh cũng chán. cái bản này cũng lỗi :))

zZK3yL0v3Zz
12-07-12, 05:30 PM
Cài bản SS6E1 đó crack full move icarus ok

tuyentc
12-07-12, 07:44 PM
kiếm cái ss1 mà chiến cho lành =)) full luôn

Alexandria
13-07-12, 07:57 AM
mình nhớ ss6e1 tất cả event đều ok bạn à :)) mình thấy bản đó là on định nhất cái thời ss6e1 , main này ko phải của ENG nên event inasll sẽ hoạt động tốt

Maximum
13-07-12, 05:15 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ThanhN
13-07-12, 07:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thiếu của Rf thôi thì phải :))

zZK3yL0v3Zz
13-07-12, 07:54 PM
Lấy wing của DL cho DL với RF xài chung là đủ bộ

ThanhN
13-07-12, 08:02 PM
Lấy wing của DL cho DL với RF xài chung là đủ bộ

:)) 1 ý kiến đấy.

các bác cho e hỏi cái nha.

chạy cái server thì CPU của e nó chạy chỉ khoảng 2-15% thôi. (cứ coi như thế đi)

nhưng khi chạy main vào game nó lên đến tận gần 100% là sao nhỉ??(đôi lúc thôi) còn bt thì khoảng 40 -60 gì đấy.

như vậy có phải config gì sai không mà nó lên cao thế nhỉ?

Còn 1 vấn đề nữa là Clent bản này không có music lên tớ thêm vào mà không thấy âm thanh nhỉ?
hay phải config chỗ nào nữa mới chạy đc?

Các bác biết chỉ mình với nha.
Thank!

darkmagician
13-07-12, 09:57 PM
cái sv này mình chua chỉnh gì cả mà cái gs chiếm tới 535mb ko biết có lỗi gì ko chủ thớt

ThanhN
13-07-12, 10:52 PM
uh server này còn lỗi một cái nữa là khi bị quái arena đánh chết thì khi hồi sinh có khi bị kẹt map không di chuyển đc, hồi sinh lại ở chỗ khác, hịc giờ không ở nhà lên không up ảnh lên đc.

SR, đành đợi chủ thớt lên xem vậy. AE đặt gạch ngồi (lém) ... :)) ah quên đặt gạch ngồi hóng vậy.
:)) :))

Alexandria
19-07-12, 06:42 AM
loi chết hồi sinh là do file gate ỡ sv và client

chuotyeulua
22-07-12, 08:42 PM
chủ topic, các pro cho mình hỏi tí, mình đã đổi tên file messageZ thành message trong lang như trang đầu theo hướng dẫn của Alex, nhưng đi bl, vào chỗ tượng pha lê là lại về làng, mình đã đổi file message của các server 6.2 khác nhưng đều không được. Mong được chỉ giáo
Rồi cái arena chết, nó không hiện lại chỗ chết như các bản khác thì sửa thế nào, các pro chỉ mình với
mình cảm ơn nhiều ah

phusang
22-07-12, 09:13 PM
chủ topic, các pro cho mình hỏi tí, mình đã đổi tên file messageZ thành message trong lang như trang đầu theo hướng dẫn của Alex, nhưng đi bl, vào chỗ tượng pha lê là lại về làng, mình đã đổi file message của các server 6.2 khác nhưng đều không được. Mong được chỉ giáo
Rồi cái arena chết, nó không hiện lại chỗ chết như các bản khác thì sửa thế nào, các pro chỉ mình với
mình cảm ơn nhiều ah

Do file gate giua sv và client ko khớp thôi bạn

chuotyeulua
22-07-12, 09:18 PM
blood castle cũng có trong file gate hả bạn phusang
mình đã kiểm tra file gate trong client/data với muserver/date/gate_settings , nội dung 2 file đều giống nhau ở map 6 (arena) và 52 (blood 8)
ai giúp mình với

chuotyeulua
23-07-12, 09:03 AM
Các bạn giúp mình với
Các bạn giúp mình với
Các bạn giúp mình với 30 chả

chuotyeulua
23-07-12, 05:58 PM
chủ topic ơi, các pro ơi, giúp mình với
hay gợi ý cho mình 1 phương án cũng đc, mình làm đủ kiểu mà chưa đc
giúp mình với
mình cảm ơn nhiều lắm!

chuotyeulua
25-07-12, 02:54 PM
Đã fix được Blood hehehe
Thank PhuSang nhiều nhiều, mặc dù hok đúng như bạn gợi ý

rang_sut
25-07-12, 10:03 PM
Alex cho mình hỏi IP của server và client nằm trong file nào vậy?

Mà server ss6e2 này không có patch client à bạn?

chuotyeulua
26-07-12, 11:35 AM
Alex cho mình hỏi IP của server và client nằm trong file nào vậy?

Mà server ss6e2 này không có patch client à bạn?

IP server nằm trong TitanCS/data/serverlist.cfg
IP main nằm trong main, hex ultraedit là đc
Patch Client nằm trong thư mục chứa Server

Hic, tình hình là cho Online, bị Crash liên tục chủ Topic ơi, fix thế nào đây :(

rang_sut
26-07-12, 06:07 PM
IP server nằm trong TitanCS/data/serverlist.cfg
IP main nằm trong main, hex ultraedit là đc
Patch Client nằm trong thư mục chứa Server

Bạn ơi cái Sv SS6e2 Fix(4/7/2012) mình down về không có patch
Server ss6e1wing4 mới có patch client

Chẳng lẽ dùng chung patch với cái này hả bạn?
mà patch của sv ss6e1 này thì ip nằm trong file try.dll:-/

Giúp mình với:-/

chuotyeulua
27-07-12, 06:32 PM
Bạn ơi cái Sv SS6e2 Fix(4/7/2012) mình down về không có patch
Server ss6e1wing4 mới có patch client

Chẳng lẽ dùng chung patch với cái này hả bạn?
mà patch của sv ss6e1 này thì ip nằm trong file try.dll:-/

Giúp mình với:-/

Down lại đi bạn, mình down có mà

Các pro cho hỏi,mình chạy titan link server 1 hồi thì nó bị lỗi này làm crash cả server, h khắc phục sao đây ạ?
Microsoft C++ Runtime error
R6025 -pure virtual function call

chicken1
27-07-12, 08:36 PM

Các pro cho hỏi,mình chạy titan link server 1 hồi thì nó bị lỗi này làm crash cả server, h khắc phục sao đây ạ?

alo chuot
bạn biết cách fix bị lỗi khi đi bloot và bị ko di chuyển dc khi bị quái kill chết ở arena
chỉ mình với

nobitajx2
27-07-12, 10:26 PM
có ai TeamView giúp mình cài với k? :((

rang_sut
28-07-12, 08:13 AM

Bạn ơi mình down lại từ link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ở đầu topic về vẫn chỉ là file MuServerWings4 Fix.rar gần 15MB, chỉ là server, không có partch.

Bạn hay chủ topic share cho mình xin cái patch được không?

zZK3yL0v3Zz
28-07-12, 08:40 AM
Bạn ơi mình down lại từ link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ở đầu topic về vẫn chỉ là file MuServerWings4 Fix.rar gần 15MB, chỉ là server, không có partch.

Bạn hay chủ topic share cho mình xin cái patch được không?

Giải nén ra là có mà bạn ????????????

rang_sut
28-07-12, 11:00 AM
OK, đúng là có patch!

do mình chưa tìm kĩ:">:-|:D:))

thank mấy bạn nhiều nha!!!!!!!!!!!

shenwen
28-07-12, 12:14 PM
sever chạy cũng bình thường, nhưng nếu chủ topic share full ofline va online cho anh em sài thì còn gì bằng :x

<marquee scrolldelay="100"> <font size=5 color=blue>
cho mừng bạn đến với website of <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>>

rang_sut
28-07-12, 12:31 PM
sever chạy cũng bình thường, nhưng nếu chủ topic share full ofline va online cho anh em sài thì còn gì bằng :x

:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

chuotyeulua
28-07-12, 01:08 PM
Giúp mình với, please, mình đang cần lắm
cứ đi devil, blood xong là bị
đã cài đầy đủ C++ , dotnet
nghe philosophi nói là do Petiteminfo, mà mình đã xóa tất cả Pot, chỉ còn ol mỗi Pot Store và Pot Buffer, không bán pet quạ tinh
rồi bạn zorro nói là thiếu table, nhưng mình không hiểu lắm
ai giúp mình với,mình đang cần lắm please! :(

talgonx
28-07-12, 11:20 PM
Mình bỏ cài MU lâu rồi nên ss6 này mình ko bít cài, bạn nào có lòng tốt hướng dẫn mình config và cài với. Thân thành cảm ơn, mình config nhưng khi chạy TitanLinkServer ko chạy dc( ko hiện gì hết) chắc do mình đã làm sai ở đâu đó, rất mong bạn nào bít chỉ mình với... Mình có vô box lưu trử để tìm hướng dẫn nhưng link video ở đó ko xem dc hixhix.

nobitajx2
29-07-12, 10:34 AM
cho mình hỏi bản này có tiếng k vậy? :x

nobitajx2
29-07-12, 12:48 PM
sever chạy ngon, không báo lỗi gì mà toàn thấy mất kêt lối ai giúp mình với.

chuotyeulua
29-07-12, 06:35 PM
Mình bỏ cài MU lâu rồi nên ss6 này mình ko bít cài, bạn nào có lòng tốt hướng dẫn mình config và cài với. Thân thành cảm ơn, mình config nhưng khi chạy TitanLinkServer ko chạy dc( ko hiện gì hết) chắc do mình đã làm sai ở đâu đó, rất mong bạn nào bít chỉ mình với... Mình có vô box lưu trử để tìm hướng dẫn nhưng link video ở đó ko xem dc hixhix.

chạy cái ODBC trong thư mục DataBaseFresh down ở trang 1 là đc

nobitajx2
29-07-12, 06:43 PM
chọn máy chủ xong nó đơ 1 lúc rồi mới mất kết nối ai biết khắc phục không giúp mình với. đã hex main IP 192.168.1.2 rồi mà vẫn k ăn đc (:|

Alexandria
04-08-12, 06:26 AM
Bạn nào làm được vào giúp đỡ anh em nha :))

langtuvn
07-08-12, 07:41 PM
ai có thể team dùm e được không e cài mãi mà không thể nào vào được. cứ chạy chưa tới chọn sever là dí kết nối tới máy chủ rồi :((

tuyentc
10-08-12, 07:59 AM
ai có thể team dùm e được không e cài mãi mà không thể nào vào được. cứ chạy chưa tới chọn sever là dí kết nối tới máy chủ rồi :((

xem lại xem config chuẩn chưa đã bạn nhé. :)- chúc bạn thành công

lucifer2912
11-08-12, 10:00 PM
Bạn nào chưa cài đc pm yh babyboy_9x9x minh team cài giúp cho, máy nào ram 2gb trở lên thì hãy pmm nhé, trước làm hộ 1 ông máy ram yếu giật tung váy

alone1o2
24-08-12, 09:38 AM
hex ip main của bản 6.2 lấy từ khóa gì tìm vậy ae . Ai biết chỉ giúp với

thanhchung
24-08-12, 11:26 PM
sao mình dung MainEditor Hex , IP , Vesion , Seri xong hỏng main luôn , cứ kick vào main xong ko thấy gì [-O<[-O<[-O<

jambovt05
25-08-12, 12:55 AM

Mà cũng chỉ cho các bạn luôn. Chạy on LAN, thì nên kiểm tra lại file host nhé. Còn main. trong patch có info rồi mà....

copysolo
07-09-12, 09:34 AM
không move dc vài map sau chủ thớt fig dùm mình đi:map 3rack,map refuge,lostofcham
dù đã chạy gamesvcs nhưng của bản khác vì bản sv chủ thớc shared chưa crack gamesvcs

nguyentuanphu
09-09-12, 12:21 AM
Mac du minh da co igc server, nhung sv cua ban cung rat tot, thanks for the files you have shared. Keep it up bro!

hackluv
10-09-12, 03:28 PM
Mac du minh da co igc server, nhung sv cua ban cung rat tot, thanks for the files you have shared. Keep it up bro!

ủa server này lỗi mà tốt nỗi gì hả ông :| sợ :|

--- Chế độ gộp bài viết ---

không move dc vài map sau chủ thớt fig dùm mình đi:map 3rack,map refuge,lostofcham
dù đã chạy gamesvcs nhưng của bản khác vì bản sv chủ thớc shared chưa crack gamesvcs

xóa cái cuối của map sever info đi :D.

xóa cái giữa ở cuối cuối từ số 1 --> chữ end :|

chuotkep
11-09-12, 02:44 PM
ủa server này lỗi mà tốt nỗi gì hả ông :| sợ :|

xóa cái cuối của map sever info đi :D.

xóa cái giữa ở cuối cuối từ số 1 --> chữ end :|

sao tui không mở đc hom đồ :((

hackluv
12-09-12, 01:15 PM
sao tui không mở đc hom đồ :((

mở bthg mà ;))

ko create đc G + ..... thôi :d

fix đc G thì còn nhiều cái nữa :-j

copysolo
12-09-12, 02:36 PM
hackluv bạn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) biết cài tvweb1.85 không vào yahoo :chueng.michael team dùm mình cái đang gặp rắc rối chút mà không ai giúp cả,thank bạn trước nhé

hackluv
13-09-12, 07:22 AM
[QUOTE=copysolo;665886]hackluv bạn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) biết cài tvweb1.85 không vào yahoo :chueng.michael team dùm mình cái đang gặp rắc rối chút mà không ai giúp cả,thank bạn trước nhé[/QUOTE

chạy querry ---> cài lần 1 < lỗi > xóa đi cài lần 2 là bthg mà :D

HallyPro
13-09-12, 08:14 AM
ok e xài rồi rất gôd thanks alex :D

insomnia_1993
13-09-12, 09:47 AM
ok e xài rồi rất gôd thanks alex :D

her mày đc cái lừa đảo chứ biết cài gì đâu =)) 1 đứa trẻ trâu đi lừa đảo hả nhox. CẢNH BÁO AE coi chừng bị fake thì đừng trách =))

ohn0n0n0
15-09-12, 05:12 PM
bạn ơi mình muốn config lại số thứ như cấp reset, point, thì làm kiểu gì hả bạn

jambovt05
16-09-12, 10:26 PM
her mày đc cái lừa đảo chứ biết cài gì đâu =)) 1 đứa trẻ trâu đi lừa đảo hả nhox. CẢNH BÁO AE coi chừng bị fake thì đừng trách =))
=)). Cái nó đang dùng, là client và server của alex mà tui đã fixx 1 số thứ. share cho nó giờ nó kêu nó cài được. Ảo tung chảo =))

NamLunIT
17-10-12, 09:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp
lỗi này là lỗi nằm chỗ nào vậy chủ top

luunhatkim
01-11-12, 12:55 PM
bạn ơi part2 client die òi bạn ơi

jambovt05
07-11-12, 03:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp)
lỗi này là lỗi nằm chỗ nào vậy chủ top

-Gamserver\SCF_Connect.ini Kiếm dòng SCF_ExDbPort=55908 Sữa thành SCF_ExDbPort=55907

jambovt05
12-11-12, 09:52 PM
Re-up lại client đi anh. 30ccccccccccccccccccccccccccc

dungciazzzzz
18-11-12, 07:27 PM
tomatoes cũng nói chuẩn không cần chỉnh đấy đa số có phải alex làm đâu toàn share của ng khác làm :D..

Thằng này không biết bao nhiểu tuổi ? Nhưng tình hình anh thấy mày hơi láo đấy . Thấy hứa share mà có share đâu , Người khác share thì mày ném gạch ném đá , Uh thì người ta không làm hay chỉnh sửa 1 it cũng là có công , tao thấy cũng tốt hơn mày rồi đó ...[-X

vietkamso1
19-11-12, 06:37 PM
link die roi` up lai di ban oi !!!!!!

huythao229
18-12-12, 12:24 AM
Cho mình hỏi bạn nào còn Client của 2 bản này thì post lên cho mọi người với. Thanks bạn. Đang cần để nghiên cứu :D

huythao229
19-12-12, 01:18 AM
Bạn nào còn part1 úp lại cho mình nhe. Mình còn thiếu 1 part1. Mình sẽ Reup lại toàn bộ Client cho các bạn! Thankssssss

HRain
19-12-12, 05:21 AM
Close Topic !
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppp

Close Topic !
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppp