PDA

View Full Version : [JX] Xin các bạn giúp mình chút xíu (xin mod 12h)

bachphiphivltk
29-06-12, 01:42 PM
Trước kia mình với đám bạn của mình chơi VLTK vui lắm, nhưng sau đó chán cách ql của VN* nên tụi mình nghỉ hết. bây giờ vô tình biết dc là jx có thể làm dc private server. Vậy bạn nào rành xin hướng dẫn mình 1 bản private sever ổn định chút xíu và có thể cho bạn mình ở xa cùng chơi, mình ko cần cấp cao, skill 120 hay 90 ,event ,bos HK. Xin các bạn giúp dùm, mình cảm ơn rất nhiều.

SIR.ThaiBinh
29-06-12, 01:44 PM
Server thì lấy Server TSBD rồi dev vọc cho nó ổn định là đc ^^

Tuan565
29-06-12, 01:46 PM
lắm thôi cũng dc thế nhỉ .thôi thì đầy đủ tính năng thôi cũng dc . ko thiếu cái gì thôi cũng dc . video hướng dẫn tận tình từng bước 1 thôi cũng dc . cách đưa lên online chi tiết từng bước 1 thôi cũng dc . antihack 100% thôi cũng dc . đằng nào cũng chẳng chịu tìm kiếm cứ đòi người khác mang ra đến tận cửa cho thì cứ nói thế đi luôn cho tiện

bachphiphivltk
29-06-12, 02:03 PM
lắm thôi cũng dc thế nhỉ .thôi thì đầy đủ tính năng thôi cũng dc . ko thiếu cái gì thôi cũng dc . video hướng dẫn tận tình từng bước 1 thôi cũng dc . cách đưa lên online chi tiết từng bước 1 thôi cũng dc . antihack 100% thôi cũng dc . đằng nào cũng chẳng chịu tìm kiếm cứ đòi người khác mang ra đến tận cửa cho thì cứ nói thế đi luôn cho tiện

oh bạn thông cảm, mình online trong cái jxonline này suốt 3 ngày nay đọc nhiều topic vẫn chưa tìm dc cái ưng ý, hy vọng bạn nào biết thì giúp dùm cái link, còn việc mang đến tận cửa thì mình ko dám phiền.

jxvietnam
29-06-12, 02:51 PM
Bạn muốn kiếm đc cái ưng ý thì chắc kiểm cả đời :oh:

bachphiphivltk
29-06-12, 03:07 PM
mod close dùm,vừa tìm dc bản CTC offline.