PDA

View Full Version : [MU] Pro nào đã CTC thành công server 11.11.82 của Alex chưa ạ

DieuNinh
28-06-12, 05:23 PM
như tiêu đề

đã pro nào CTC được chưa ạ

hoainiemclub
28-06-12, 07:44 PM
như tiêu đề

đã pro nào CTC được chưa ạ
up cho bạn............................................. ..............

Alexandria
28-06-12, 07:57 PM
Bạn nào mua sv thương mại cua mình đã đc fix rùi nha , Admin nào chưa đc fix thỳ pm mình , còn ai ko sài bản quyền của mình miễn pm ^^

Superman
28-06-12, 08:42 PM
Bạn nào mua sv thương mại cua mình đã đc fix rùi nha , Admin nào chưa đc fix thỳ pm mình , còn ai ko sài bản quyền của mình miễn pm ^^

bản anh share co được trợ giúp ko anh :D:D

phusang
28-06-12, 09:45 PM
bản anh share co được trợ giúp ko anh :D:D

Cái 11.11.82 này chưa test nhưng cái 11.11.92 thì test rồi đi bt ^^, skill RF đánh lan dc, fix event Double Goer,...;;)

Superman
28-06-12, 10:00 PM
Cái 11.11.82 này chưa test nhưng cái 11.11.92 thì test rồi đi bt ^^, skill RF đánh lan dc, fix event Double Goer,...;;)

bạn ơi cái 11.11.92 cho mình xin link dơn duoc ko

phusang
28-06-12, 10:06 PM
bạn ơi cái 11.11.92 cho mình xin link dơn duoc ko
wa bên topic mình có share bản free cho các bạn test đấy ;;), còn bản full thì chưa có share dc ^^

Superman
28-06-12, 10:31 PM
wa bên topic mình có share bản free cho các bạn test đấy ;;), còn bản full thì chưa có share dc ^^

link topic cậu ơi tiềm ko thấy

chubelonton
28-06-12, 10:42 PM
mình củng có lấy bản này về test và công thành chiến bình thường như các bản khác.ko biết bản thương mại fix gì ở gscs để công thành chiến work nhỉ!dạo này máy pro ở clb mình thương mại server làm ăn được nhỉ^^bán phusang với bác alex nỗi như cồn ấy nhỉ chắc server thương mại ngon lắm nhỉ.nhiều người thấy hỏi mua 2 bạn này ghê!anh em có để giá mềm ko mình làm 1 bảng!^^

hoainiemclub
28-06-12, 10:50 PM
tình hình là test công thành oke cho 11.00.00 và 11.11.92 nhưng khi công thành nó cứ báo lỗi này pro nào biết là gì không
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2822210002.jpg
khi báo lỗi này mình vào Log của gscs thì ghi không kết nối được vs EXDB .chạy thêm exdp cũng vẫn xuất hiện dòng erroor : rerequesting charracter info....ai biết thế này là bị j không :X

Superman
28-06-12, 10:53 PM
mình củng có lấy bản này về test và công thành chiến bình thường như các bản khác.ko biết bản thương mại fix gì ở gscs để công thành chiến work nhỉ!dạo này máy pro ở clb mình thương mại server làm ăn được nhỉ^^bán phusang với bác alex nỗi như cồn ấy nhỉ chắc server thương mại ngon lắm nhỉ.nhiều người thấy hỏi mua 2 bạn này ghê!anh em có để giá mềm ko mình làm 1 bảng!^^
chiêu của máy pro bây giời là share nhiều vào ,show nhiêu ra ,mem cấm đầu vào cải lỗi ,chủ topic ,fix 1 nửa ,còn 1 nữa quan trọng ếm lại ,bất đẩu thương mại

hoainiemclub
28-06-12, 11:21 PM
chiêu của máy pro bây giời là share nhiều vào ,show nhiêu ra ,mem cấm đầu vào cải lỗi ,chủ topic ,fix 1 nửa ,còn 1 nữa quan trọng ếm lại ,bất đẩu thương mại
chứ h bạn muốn sao....free hết hả =)) rồi thời gian họ bỏ ra fix thì bạn làm j.ngồi chờ fixx xong down hả...=))