PDA

View Full Version : [MU] Không CTC được lỗi đăng ký thất bại

Superman
28-06-12, 02:11 PM
em đã chỉnh thời gian CTC trong 1 ngày nhưng em vào games bấm vào tuyên chiến nó báo đăng ký thất bại
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

heroviet2301
28-06-12, 02:52 PM
Bạn dùng server của ai thế , mình dùng sv của alex move lên map CTC có thấy NPC đâu :(
Mình cũng đang muốn làm thử CTC mà toàn xịt
nếu đc bạn cho mình xin cái GameServerCS của bạn để mình tham khảo nhé

phusang
28-06-12, 02:58 PM
em đã chỉnh thời gian CTC trong 1 ngày nhưng em vào games bấm vào tuyên chiến nó báo đăng ký thất bại
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn chưa có liên minh Guild hoặc ko phải là chủ Hội

Superman
28-06-12, 03:43 PM
Bạn chưa có liên minh Guild hoặc ko phải là chủ Hội
minh la chu G ma , vao la dang ky that bai. cha hieu sao het`

phusang
28-06-12, 04:23 PM
minh la chu G ma , vao la dang ky that bai. cha hieu sao het`

điều kiện chủ guild phải có ít nhất 1 liên minh và it nhất 20 thành viên trong Guild ^^

hoainiemclub
28-06-12, 04:24 PM
mình qua sub công thành rồi.k có 1 NPC nào cả...qua máp CTC cũng không có thấy NPC .vậy làm sao để thấy được nó nhỉ

phusang
28-06-12, 04:35 PM
mình qua sub công thành rồi.k có 1 NPC nào cả...qua máp CTC cũng không có thấy NPC .vậy làm sao để thấy được nó nhỉ

lụm file montersetbaseCS.txt chep vao montersetbas.txt là có liền chứ gì ;;)

DieuNinh
28-06-12, 04:39 PM
yêu cầu phải có Guild liên minh mới đăng ký CTC được

người đăng ký là Chủ Guild liên minh

hoainiemclub
28-06-12, 05:05 PM
không được câu ở.qua csgs là không còn con quái hay npc nào ( ngoại trừ mấy npc buff như dk elf sumon ) túc là cái montersetbaser ở đây đâu có tác dụng

bistro007_hp
28-06-12, 05:30 PM
nếu bật gamecs thì cần gì phải chép như thế ^^
:D

--- Chế độ gộp bài viết ---

GSCS của alex thì chưa thử :-s nên k biết có làm sao hok :D

hoainiemclub
28-06-12, 06:05 PM
nếu bật gamecs thì cần gì phải chép như thế ^^
:D

--- Chế độ gộp bài viết ---

GSCS của alex thì chưa thử :-s nên k biết có làm sao hok :D
ủa z làm sao để thấy con npc đó đẻ đăng kí bây h nhỉ :((

Superman
28-06-12, 08:46 PM
ủa z làm sao để thấy con npc đó đẻ đăng kí bây h nhỉ :((

vô SQL Muonline table MuCastle_DAta bỏ số 1 váo cột CASTLE_OCCUPY thử nhé
có ai chạy được chưa hướng dẫn cho anh em với nha

hoainiemclub
28-06-12, 09:08 PM
vô SQL Muonline table MuCastle_DAta bỏ số 1 váo cột CASTLE_OCCUPY thử nhé
có ai chạy được chưa hướng dẫn cho anh em với nha
cậu xài bản server nào vậy superman...................

Superman
28-06-12, 09:52 PM
cậu xài bản server nào vậy superman...................
của anh alexandria đó
mình chỉnh thời gian rồi mà vô trông thế này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mà Đăng Ký ko được

hoainiemclub
28-06-12, 10:54 PM
của anh alexandria đó
mình chỉnh thời gian rồi mà vô trông thế này

Mà Đăng Ký ko được
hình như bản của alexx lỗi gscs...vẫn để sever đó.lấy cái gscs của phusang về test xem.mới test cà 11.00.00 và 11.11.91 của phuáng.cả 2 đều công thành ngon.............

Superman
29-06-12, 09:23 AM
hình như bản của alexx lỗi gscs...vẫn để sever đó.lấy cái gscs của phusang về test xem.mới test cà 11.00.00 và 11.11.91 của phuáng.cả 2 đều công thành ngon.............
cho minh` xin cai` link down ban 11.11.91 voi

hoainiemclub
29-06-12, 10:41 AM
cho minh` xin cai` link down ban 11.11.91 voi

qua topic của phusang mà down bạn