PDA

View Full Version : [MU] Lỗi Server 11.11.82

thangvp
27-06-12, 03:09 PM
Server minh đang chạy khoang 4-5 giờ thì 1-2 sub bị đơ.
Khi vao sub đó đăng nhập xong là đơ màn hình luôn không load đến phần chọn nhân vật.
Mong các bạn giúp đỡ.

Mình có theo dõi thì log GS báo mấy lỗi này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sunnight
27-06-12, 03:50 PM
Nếu là lỗi ở chỗ đăng nhập vào chọn nhân vật được nhưng load vào game thì không được chắc là do DB của bạn không phải là ss6.3
Còn nếu vào game chơi được 1 lúc thì dis bạn thử xem có config linh tinh gì trong mục SCFData của server không nhé.
Chúc bạn thành công...

thangvp
27-06-12, 04:03 PM
Nếu là lỗi ở chỗ đăng nhập vào chọn nhân vật được nhưng load vào game thì không được chắc là do DB của bạn không phải là ss6.3
Còn nếu vào game chơi được 1 lúc thì dis bạn thử xem có config linh tinh gì trong mục SCFData của server không nhé.
Chúc bạn thành công...

của mình là đăng nhập xong.Nó ko load sang để chọn nhân vật ấy.Sv chạy 4-5 tiếng mới bị.Con data la của ss6 bạn ah.

thangvp
27-06-12, 06:10 PM
Có ai giúp mình với.30charrrrrr

The Gamer
27-06-12, 07:14 PM
crash server giúp bằng niềm tin và hy vọng:)>-

cái này phải fix từ sv cậu hỏi alex coi

bistro007_hp
27-06-12, 07:16 PM
crash server giúp bằng niềm tin và hy vọng:)>-

cái này phải fix từ sv cậu hỏi alex coi
tải lại SV ban đầu của nó chạy chưa bị crash ấy rồi chỉnh sửa lại. mỗi lần nữa gì đó nhớ backup lại :D kẻo lại bị crash