PDA

View Full Version : [MU] Cần tham khảo ý kiên mọi người về VPS

hoainiemclub
25-06-12, 02:26 PM
bác nào có kinh nghiệm có thể truyền dạy cho mình xem nên thuê vps ở đâu thì tin tưởng được.mức giá cũng không quá mắc.phù hợp làm 1 server Mu vừa phải :)
cảm ơn các bác trước nhé

thantainho
25-06-12, 03:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chỗ này tin tưởng....miễn chê luôn đó

Domino9990
25-06-12, 04:52 PM
bác nào có kinh nghiệm có thể truyền dạy cho mình xem nên thuê vps ở đâu thì tin tưởng được.mức giá cũng không quá mắc.phù hợp làm 1 server Mu vừa phải :)
cảm ơn các bác trước nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chỗ này nèk...

hoainiemclub
25-06-12, 05:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chỗ này nèk...
mình vào thử rồi.giá cả phải chăng.mà chỉ là quảng cáo .chưa thấy ai chứng thực cả ^^ tại quảng cáo thì có tiền là muốn đăng lên website hay forrum nào mà chẳng đc:d

DieuNinh
25-06-12, 06:02 PM
chuẩn thì qua pavietnam

tìm google có mà đầy

cái này ham rẻ là dễ hiểu lắm

thangvp
25-06-12, 06:09 PM
mình vào thử rồi.giá cả phải chăng.mà chỉ là quảng cáo .chưa thấy ai chứng thực cả ^^ tại quảng cáo thì có tiền là muốn đăng lên website hay forrum nào mà chẳng đc:d

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> good đó bạn.
Ổn định - hỗ trợ nhiệt tình.Nhất là anh Kiệt.

hoainiemclub
25-06-12, 06:12 PM
chuẩn thì qua pavietnam

tìm google có mà đầy

cái này ham rẻ là dễ hiểu lắm
k quá mắc mà bạn.mình cũng k mong kiếm đc 1 csai vps rẻ mà cùi :D
mà bên pavietnam.vn thanh toan theo năm à..nửa năm 1 lần thì đỡ.cái này khó rùi..:D

DieuNinh
25-06-12, 06:43 PM
ý mình nói

có rẻ 50k hay 100k chả là gì

tiền nào của lấy tốt nhất

ham rẻ là ăn phải hàng cùi mạng như cáp quang 3mb 250k 1 tháng :))

thuê của server máy chủ cũng được