PDA

View Full Version : [MU] Ai còn web mu BMW 0.3 cho mình xin với.

ttth776
24-06-12, 03:00 PM
Mình tìm trên gamezone thấy cái web đó khá đẹp nhưng hiện tại link nó đã die. Tìm ở mấy site nước ngoài thì link gamefront không tải được, bạn nào có cho mình xin nhé, hoặc leech link giúp mình. mình xin cám ơn nhiều.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ttth776
25-06-12, 08:07 PM
ai có giúp mình với.
............

DieuNinh
25-06-12, 09:34 PM
tham tu tu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)-----------------tham tu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)----------------thám tử (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)----------------thám tử tư (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)----------------

thám tử điều tra hộ em

xem thàng nào spam cái này lên GZ thế =))

Q_6789_Q1
25-06-12, 09:41 PM
Lên nào.............................................. ...................

vodkacb
27-06-12, 09:36 AM
bạn thử fake ip rồi đown xe :D.