PDA

View Full Version : [MU] Hiện tượng tất cả các nhân vật đều bị tạm khóa!

supberman
23-06-12, 09:31 AM
không hiểu sao sáng nào mở server lên server mình củng bị hiên tượng tài khoản tạm bị khóa mà chẳng hiểu do đâu tắt mở hết mới vào lại đượcmko biết db có vấn đề gì ko nữa!ko biết có ai từng bị gióng mình ko

remesouth
28-03-13, 12:20 AM
Ai giúp với cần gấp YH remesouth !

hoainiemclub
28-03-13, 12:28 AM
nguyên nhân chắc là tắt ngang gs ( cúp điện, reset máy chủ mà k close gs ..vv..) trước có bị vài lần.mình thường start là sql rồi vào binh thường

waoboy8k
28-03-13, 08:06 AM
không hiểu sao sáng nào mở server lên server mình củng bị hiên tượng tài khoản tạm bị khóa mà chẳng hiểu do đâu tắt mở hết mới vào lại đượcmko biết db có vấn đề gì ko nữa!ko biết có ai từng bị gióng mình ko

Bạn thử vào Titanlinkserver rồi tìm file config bên trong tìm chữ : OnStartDisconnectAllInDB=0 ( 0 là mở / 1 là khóa ) . Mình cũng bị 1 lần rồi :) . tất cả đều bị khóa hết

The Gamer
28-03-13, 11:25 AM
superman mở mu online

bán muserver

hỗ trợ cài đặt mu mà ngay vấn đề khóa còn ko khắc phục dc à :)) =))

cuocdoisp
28-03-13, 11:38 AM
:) đâu phải cài gì cũng biết đâu . Có nhiều cái mới anh em ta không cập nhập theo được

PhamTieu91
28-03-13, 11:45 AM
superman mở mu online

bán muserver

hỗ trợ cài đặt mu mà ngay vấn đề khóa còn ko khắc phục dc à :)) =))

supberman và superman .

không biết ông này có khá hơn ông cũ k . chứ ông cũ , sr , hơi động chạm tí. nhưng ông đó hơi bị vl

hoainiemclub
28-03-13, 11:49 AM
supberman và superman .

không biết ông này có khá hơn ông cũ k . chứ ông cũ , sr , hơi động chạm tí. nhưng ông đó hơi bị vl

phải cái ông superman có cái nick nữa là supermen k:)) cứ superman cmt cái j là supermen thanks cái đó :)))))))))))0

The Gamer
28-03-13, 11:58 AM
phải cái ông superman có cái nick nữa là supermen k:)) cứ superman cmt cái j là supermen thanks cái đó :)))))))))))0

2 thằng là 1 :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-