PDA

View Full Version : [KT] Cần hỗ trợ về túi tân thủ

nkoklua
18-06-12, 11:07 PM
Hôm nay mình co làm theo topiccaif kiếm thế không cần VS2005 sau khi cài thành công chạy sever nó báo không thể load file newplayergift.lua . và em vào không có túi Tân Thủ . em đã thử cả cách dung notepad++ sửa file đó nhưng cũng không được ai giúp em vs ạ :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss em dùng sever xaophaixoan

siegvnn
19-06-12, 01:04 AM
Hôm nay mình co làm theo topiccaif kiếm thế không cần VS2005 sau khi cài thành công chạy sever nó báo không thể load file newplayergift.lua . và em vào không có túi Tân Thủ . em đã thử cả cách dung notepad++ sửa file đó nhưng cũng không được ai giúp em vs ạ :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss em dùng sever xaophaixoan
bạn post hình ảnh bảng gameserver lúc open nhé xem có lỗi túi tân thủ không:|

nkoklua
19-06-12, 11:44 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khactai
19-06-12, 11:49 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lỗi script túi tân thủ kai...lấy túi tân thủ nguyên bản bỏ vào lại là hết...con ko là fai edit lại script

nkoklua
19-06-12, 02:52 PM

khungvonline1
20-06-12, 09:15 PM
Bạn có thể lấy túi tân thủ của mình share trong topic server xoan edit lại cái đó mình làm good rồi nguyên bản thêm chút xí thôi dành cho online