PDA

View Full Version : [MU] Nhân vật bị kẹt...ai giúp mình với

vuhaihoang
18-06-12, 06:16 AM
tình hình là em dùng SCF 11.0.0.0 muss6.2 , hien tại đang có 1 tài khoản bị treo trong game, em đã kick đis và sv k còn báo Online-> tuy nhiên đăng nhập vào tk đó vẫn báo là tài khoản đang được sử dụng. Có Pro nào gặp trường hợp này chưa a?

Alexandria
18-06-12, 09:35 AM
sv bi cash up lên ss6e3 sài đi :)) để hạn chế cash còn vương vấn cái gì ỡ ss6e2 nữa

talama3000
18-06-12, 12:18 PM
tình hình là em dùng SCF 11.0.0.0 muss6.2 , hien tại đang có 1 tài khoản bị treo trong game, em đã kick đis và sv k còn báo Online-> tuy nhiên đăng nhập vào tk đó vẫn báo là tài khoản đang được sử dụng. Có Pro nào gặp trường hợp này chưa a?

lên mạng search cái tools này MU ADMIN Tool Build 01 bên trong có kick nhân vật bị treo đó anh

huyhoangtu
18-06-12, 12:35 PM
cái này sv nao cung co hết mà do cau ko tim thôi vào thang JoinServer.exe chon vào user va nhap acc vào chon sear tim acc roi chon acc nhấn compulsory user disconnetc vay la acc do vang ra :)) làm dc nho thenk cai nhe :D

vuhaihoang
18-01-13, 11:00 PM
lên mạng search cái tools này MU ADMIN Tool Build 01 bên trong có kick nhân vật bị treo đó anh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuhaihoang
18-01-13, 11:42 PM
mọi bảo mình thay cái JS vậy ai có cho mình xin với -> mình dùng SCF 11.00.00

PhamNinh
19-01-13, 12:11 AM
mọi bảo mình thay cái JS vậy ai có cho mình xin với -> mình dùng SCF 11.00.00

bạn thử chỉnnh = query xem. mình k biết có đc k nữa

update MEMB_STAT
set ConnectStat = 0
where memb___id = ' Tên nv '

The Gamer
19-01-13, 12:17 AM
ko tác dụng dâu

tắt sv đi bật lại join server ấy

vuhaihoang
19-01-13, 12:34 AM
bạn thử chỉnnh = query xem. mình k biết có đc k nữa

update MEMB_STAT
set ConnectStat = 0
where memb___id = ' Tên nv '
mình dùng rồi k đc, cám ơn bạn

vuhaihoang
21-01-13, 03:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>