PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi hiển thị trong game

playgun
16-06-12, 10:20 PM
Đây là lỗi mà mình ko biết sửa ở đâu, các bạn giúp mình với:
1. Shop ko hiển thị tên ở các tab, chữ bị thiếu, không giãn theo tab.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

2. Trong cửa sổ pet, hình pet bị phóng to lên.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thehell99
17-06-12, 04:33 AM
Đấy là do client (Interface) chưa căng khung ra cho bằng với chữ.

playgun
17-06-12, 11:39 AM
Đấy là do client (Interface) chưa căng khung ra cho bằng với chữ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lâm Ngọc Huy
17-06-12, 07:55 PM
Xem trong Intaface.Phần Yuanbaoshop xem nào.
Còn 1 đám chữ campuchia kia là do chưa VH ở EquipBase

khanhluv11
17-06-12, 09:18 PM
cho xin cái yahoo nào mod............................

chingfong
18-06-12, 05:52 AM
trước mình cũng bị lỗi này, nhưng giờ dùng sv khác thì ko thấy bị nữa :D

eworld
18-06-12, 07:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ko biết cao thủ nào mà mở ra được tab thứ 9 cho shop

vuhuy99v
19-06-12, 12:15 AM

ko biết cao thủ nào mà mở ra được tab thứ 9 cho shop

Hiện bạn có thể down client đó và lấy các file trong yuanbaoshop để chép dzo client bạn là ok!
Hoặc bạn có thể thêm 1 tab lớn khác giống mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 123810.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 124346.jpg

1st.TheKing
19-06-12, 04:15 PM
Hiện bạn có thể down client đó và lấy các file trong yuanbaoshop để chép dzo client bạn là ok!
Hoặc bạn có thể thêm 1 tab lớn khác giống mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 123810.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 124346.jpg
Chà shop giống china, đẹp nhỉ :)) nể bác thật :>