PDA

View Full Version : [KT] Cách lập một server Kiếm Thế Private

buffbh
16-06-12, 07:35 PM
Xin chào ACE trong GZ. Mình đã chơi khá nhiều bản kiếm thế Pri mỗi sv có một cái hay. nhưng mình muốn tạo một sv riêng mình thôi.hoặc cho thêm vài anh em chơi cho vui. không biết yêu cầu cần những gì
Code game lấy từ đâu, cấu hình máy. ... mình chưa hiểu lắm?

satthupro95
16-06-12, 08:07 PM
Xin chào ACE trong GZ. Mình đã chơi khá nhiều bản kiếm thế Pri mỗi sv có một cái hay. nhưng mình muốn tạo một sv riêng mình thôi.hoặc cho thêm vài anh em chơi cho vui. không biết yêu cầu cần những gì

Cấu hình máy ram bác phải tầm 2gb trở lên
Server thì bác nên dùng sv của bác xoan là ok nhất ^^

buffbh
16-06-12, 08:34 PM
Ram thì ok. bộ cài kiếm đâu nhỉ? mình tưởng chạy sv ảo thì chạy trên máy mình luôn chứ

Zin Kull
16-06-12, 08:38 PM
Cấu hình tầm như này là đc:

System Model: System x3650 M3 -[7945D4A]-
BIOS: Default System BIOS
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Memory: 24532MB RAM

nhoxkjo
17-06-12, 08:05 AM

Cấu hình tối thiểu là Ram 4G trở lên
Bạn tìm chọn các server tại box Releases cua Kiem The private (chon cua saophaixoan di)
...

buffbh
17-06-12, 11:26 AM
Mình nghĩ cài một sv pri thì cũng chỉ cần nhưng file cài gì gì? ví dụ như cần nhưng file gì cài lên máy ảo ( là máy mình luôn) để nó chạy được ấy mà.