PDA

View Full Version : [TLBB] Một mong muốn nhỏ ......

okbysyok
15-06-12, 04:22 PM
Em rất thích vẽ, từ khi chơi tlbb em đã nghiện các item đẹp trong game, hôm nay em xin show một bộ set môn phái do tự tay em thiết kế bao gồm 12 item trang bị ...và em chỉ mong muốn 1 điều có anh GM nào có thể đưa item này của em vào game được không, nếu được thì cảm động lắm ..:x.. tk all
em thích nga my nên set này em thiết kế cho phái nga my

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zZxikezZ
15-06-12, 06:02 PM
đẹp thế :x. Nhưng mà bạn vẽ là cả cái ảnh này phải không. Thế làm sao mà đút vào đc >:)

okbysyok
15-06-12, 06:28 PM
Không ... cái ảnh đó để show nhìn cho thực thôi, mình có một bộ riêng nếu GM nào cần thì mình đưa cho họ từng item GM có thể add từng cái vào sever của mình , thay đổi từng chỉ số thì sẽ có 1 bộ set mới thôi ( mình nghĩ vậy) :">

tandat102
15-06-12, 10:08 PM
Không ... cái ảnh đó để show nhìn cho thực thôi, mình có một bộ riêng nếu GM nào cần thì mình đưa cho họ từng item GM có thể add từng cái vào sever của mình , thay đổi từng chỉ số thì sẽ có 1 bộ set mới thôi ( mình nghĩ vậy) :">

Send mail cho mình nhe bạn dc thì thanks nhiều! mình add nó vào server của mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

04104
16-06-12, 03:58 PM
Rất hay mình thấy chúng ta nên phát triển cái này để TLBB hoàn toàn mang phong cách Việt Nam:-c
>>>>>>>>>>>>>>>Made in VietNam<<<<<<<<<<<<<<<<<

OldGamer
16-06-12, 04:32 PM
Rất hay mình thấy chúng ta nên phát triển cái này để TLBB hoàn toàn mang phong cách Việt Nam:-c
>>>>>>>>>>>>>>>Made in VietNam<<<<<<<<<<<<<<<<<

Một set đồ cho nhân vật bao gồm 2 thể hiện
1. Icon : phần này thực chất là texture do họa sĩ thiết kế dùng trên GUI thể hiện đồ hoặc item nhân vật
2. Model : là hình 3D thực sự thể hiện các phần của nhân vật (như bao tay, giầy, nón, ...)

Cụ thể hơn : Icon là một hình chiếu song song của Model. Cả 2 đều có chuẩn (size,...) cụ thể.

Mình đang hoàn thiện core của TLBB để phát triển game thuần Việt và đang rất cần hợp tác với các bạn thông thạo về đồ họa để thiết kế các nhân vật, vật phẩm mới cho game. Bạn gởi cho mình một bộ tham khảo nhé.

Trần Minh Sang
Mobile : 0976.495.824

okbysyok
16-06-12, 07:05 PM
Như vậy thì mình chỉ đáp ứng đựợc cái "thể hiện 1" thôi vì mình chỉ vẽ, mình đang thiết kết kế một bộ cho TD , mình chỉ vẽ hộ phù, giới chỉ,hạng liên, hài, hộ khiên, yên đái,hộ thủ,hộ uyển,mão,còn vũ khí va y phục chắc mình không làm được rồi, tại vì bắt buộc phải có thể hiện 2, mà mình nghỉ đâu có quang trọng đâu tại vì khi trang bị vào thì bạn nào cũng mặc thêm thời trang và nó sẽ che lấp đi hết trang bị, chỉ có vũ khí là mình không làm được thôi (sr mình post bằng iphone nên hơi lủng củng)

Phamhuys
16-06-12, 09:45 PM
Em rất thích vẽ, từ khi chơi tlbb em đã nghiện các item đẹp trong game, hôm nay em xin show một bộ set môn phái do tự tay em thiết kế bao gồm 12 item trang bị ...và em chỉ mong muốn 1 điều có anh GM nào có thể đưa item này của em vào game được không, nếu được thì cảm động lắm ..:x.. tk all
em thích nga my nên set này em thiết kế cho phái nga my

Chủ Topic cho mình xin Yahoo được không. Mình thấy bạn vẽ đẹp quá có thể trao đổi dc không

zZxikezZ
17-06-12, 12:51 AM
Nắm vững core server là chủ yếu. Những gì mình nghĩ là add icon vào client và sút id đồ ở trong server đã có >:/. Nhớ hồi trước có tool mà del hết rồi. Ngồi hóng các bác >:D<

okbysyok
17-06-12, 08:17 AM
Yahoo nằm trong hình luôn đó bạn góc dưới bên phải, mình đang làm bộ Tiêu Dao và Võ Đang các bạn chờ nhé ...

okbysyok
18-06-12, 07:49 AM
Mình vừa hoàn thiện xong set Tiêu Dao nhé, các bạn xem có được không ... :)

gamezone0410
18-06-12, 09:54 AM

Nhìn đẹp :D

[Mr.K]
20-06-12, 05:09 PM
Mình đang mở 1 sever free chơi cho vui nhưng có chút vấn đề... ai biết tạo sever trên VPS linux giúp mình với.

Phamhuys
20-06-12, 11:10 PM

Theo ý mình thôi nhé ! bạn nên để màu sáng lên 1 chút. Màu tím hồng chứ đừng có tím đen. Tím hồng mới hợp với Tiêu Dao