PDA

View Full Version : [KT] Help Password admin !

cadaibao
10-06-12, 02:08 PM
có bác nào biết password admin trong túi tân thủ server xaophaixoan ko vậy !

giúp mình nha :D

À với lại, muốn bỏ chức năng chờ 3h tách đồ cao ở dã luyện như thế nào vậy mấy bạn.chẳng lẽ giống như thật chờ 3h sao? giúp mình nha :D

vipbk
10-06-12, 02:15 PM
Pass trong túi tân thủ đó: 231091
Bạn có thể đổi lại

function tbGift:admin1(nCount)
if (nCount==231091) then
me.AddItem(18, 1, 400, 1);
else
local szMsg = "Nhập sai mật mã";
local tbOpt = {};
Dialog:Say(szMsg, tbOpt);
end
end

Giảm thời gian chờ tách huyền tinh:
bạn mở file: gameserver\script\item\function\enhance.lua
tìm đến:

Item.VALID_PEEL_TIME = 1;
Item.MAX_PEEL_TIME = 60;

Bạn chỉnh như trên là ok :)

neverbestboy
10-06-12, 02:21 PM
Hương dẫn tách đồ không phải giờ 3 tiếng !
/showthread.php?t=80357 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vipbk
10-06-12, 02:23 PM
Hương dẫn tách đồ không phải giờ 3 tiếng !
/showthread.php?t=80357 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Không hẳn đâu bạn, của LTS chỉnh vẫn phải chờ 60 giây sau khi xin tách mới tách được
của LTS như thế này:

Item.VALID_PEEL_TIME = 1 * 60

cadaibao
10-06-12, 03:13 PM
cho mình hỏi thêm là:

Mình muốn sửa thời gian cập nhật tài phú ở đâu vậy? 600k TP rồi mà chưa đeo dc vô song :D.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipbk
10-06-12, 03:16 PM
cho mình hỏi thêm là:

Mình muốn sửa thời gian cập nhật tài phú ở đâu vậy? 600k TP rồi mà chưa đeo dc vô song :D.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dùng chức năng Xếp hạng danh vọng đó bạn

cadaibao
10-06-12, 03:29 PM
bạn vippk cho minh hỏi thêm là:

mấy hoạt động trong game mình đi chỉnh như thế nào để đi được 1 mình vậy, chẳng hạn như tiêu dao cốc, chiến trường, quân doanh.... =P~

vipbk
10-06-12, 03:31 PM
Nếu bạn chơi server xaophayxoan thì đã được chỉnh hết rồi :)

cadaibao
10-06-12, 03:50 PM
Nếu bạn chơi server xaophayxoan thì đã được chỉnh hết rồi :)

Mà sao tài khoản và mật khẩu bấm tầm bậy vẫn log vào game được vậy bạn, mình muốn đăng ký giống như thật thì phải làm sao, với lại mình với mấy đứa trong xóm nối mạng lan với nhau, bây giờ có phải mình đưa cái client của mình cho nó rồi sửa cái ip trong client của mấy đứa đó thành ip của mình thì có thể connect chơi thôi phải ko bạn hay phải làm sao :)

vipbk
10-06-12, 03:55 PM
Mà sao tài khoản và mật khẩu bấm tầm bậy vẫn log vào game được vậy bạn, mình muốn đăng ký giống như thật thì phải làm sao, với lại mình với mấy đứa trong xóm nối mạng lan với nhau, bây giờ có phải mình đưa cái client của mình cho nó rồi sửa cái ip trong client của mấy đứa đó thành ip của mình thì có thể connect chơi thôi phải ko bạn hay phải làm sao :)

Chỉnh lại IP trong OutIp (servercfg 1,2,3 ...) theo IP của máy server, sang client chỉnh IP thành IP đó
Cóp thư mục client sang máy khác => Xong

SuperJO
10-06-12, 05:01 PM
muốn đăng ký để vào game thì làm theo guile check pass có bạn share rồi ^^