PDA

View Full Version : [MU] Bỏ chức năng rs bằng chaos muss6.3

tacketom
08-06-12, 09:08 PM
Hiện nay mình rs 7x rồi nhưng rs nó đòi chaodedeer chaos vào hồm đồ lẫn túi mà không được,mình cần bỏ chức năng này hoặc bật chức năng rs vip cũng được,mình đã vào amin chỉnh nhưng vẫn khôg đc.Ai giúp với

sunhide
08-06-12, 11:04 PM
Hiện nay mình rs 7x rồi nhưng rs nó đòi chaodedeer chaos vào hồm đồ lẫn túi mà không được,mình cần bỏ chức năng này hoặc bật chức năng rs vip cũng được,mình đã vào amin chỉnh nhưng vẫn khôg đc.Ai giúp với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hieutham
09-06-12, 12:40 AM

bỏ chao vào gười nhân vật cần rs
vô nhân vật khác rồi thoát game
vô web chọn mục ngân hàng
tìm dòng gửi Jew vào ngân hàng -> ok gửi
rồi reset ok.

tacketom
09-06-12, 07:49 AM
Mình đã làm như ban bảo.Mình gửi 3 chaos vào ngân hàng nhưng vẫn không được,Bạn nào dùng team chỉnh giúp mình đc không.Thnaks
ặc.Dược rồi.phải thoát wed vào lại mới đc

chubelonton
09-06-12, 08:11 AM
pó tay! thế bạn đang làm mu à,trước h bạn ko có chơi mu sao mà hỏi nhiều cái ngớ ngẩn thế!

tacketom
09-06-12, 09:30 AM
pó tay! thế bạn đang làm mu à,trước h bạn ko có chơi mu sao mà hỏi nhiều cái ngớ ngẩn thế!
Bỏ chơi mu đc 45 5 nay rồi.Thích chơi nhưng không có thời gian chơi ol kiếm cái of về chơi nhưng lỗi tùm lum.Còn đang bị lỗi cái master của DK đang không biết làm sao

taoneku
24-11-12, 03:51 PM
khi đã làm như trênh bạn thoat ac trong web ra và đăng nhập lại là ok

Domino9990
24-11-12, 03:53 PM
khi đã làm như trênh bạn thoat ac trong web ra và đăng nhập lại là ok

éo sài netbanbe web thì vào webquanly gửi chaos vào ngân hàng nhé............