PDA

View Full Version : [MU] Hướng Dẫn Chỉnh Ủy Thác Online NetBanBe

hieutham
05-06-12, 04:02 PM
Từ ngày xài NBB, hôm nay thử uỷ thác online ( ofline thì ok ) , nhưng khi thực hiện cứ bắt vô server 1, mình đã đổi tên sub đang chạy thay vô server 1 mà ko được, có phải bắt buộc tên sub phải là server 1 không các bạn ?

Nhân vật Ủy thác đã thoát hoặc không ở Server 1. Hãy vào Server 1 trước khi thực hiện chức năng này

Tên sub 1 của mình đang là VTV thay vào server 1 thì vô web mất luôn chức năng uỷ thác online

Bạn nào đã từng sử dung chức năng này, giúp tý nhé

Cảm ơn nhiều

bistro007_hp
05-06-12, 11:49 PM
Từ ngày xài NBB, hôm nay thử uỷ thác online ( ofline thì ok ) , nhưng khi thực hiện cứ bắt vô server 1, mình đã đổi tên sub đang chạy thay vô server 1 mà ko được, có phải bắt buộc tên sub phải là server 1 không các bạn ?

Nhân vật Ủy thác đã thoát hoặc không ở Server 1. Hãy vào Server 1 trước khi thực hiện chức năng này

Tên sub 1 của mình đang là VTV thay vào server 1 thì vô web mất luôn chức năng uỷ thác online

Bạn nào đã từng sử dung chức năng này, giúp tý nhé

Cảm ơn nhiều
Tên Sub-1
Mất chức năng thì không có chắc do config chưa đồng bộ.

hieutham
06-06-12, 10:37 AM
Tên Sub-1
Mất chức năng thì không có chắc do config chưa đồng bộ.

2 thế hệ thì đổi thế nào bạn ? 2 bên đều đều có sv1. giờ đổi 1 bên là Sub -1 còn bên kia sub - 10 duoc ko

thanh_ca
06-06-12, 06:54 PM
2 thế hệ thi có liên quan gì đên ủy thác onl nhỉ.Trong code ủy thác onl đâu có gì liên quan đến thế hệ.