PDA

View Full Version : [Thảo Luận] Tru Tiên 3 - Full 11 phái Rành tiếng trung vào đây

harynokawa
03-06-12, 10:51 PM
Chạy thành công Sv bên Ragezone...mời mọi người xem ảnh. vì pót chậm nên nếu Muốn chơi thì Download của Zonzon <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 vài ảnh In-game...nói chung bản này chạy mướt, Max đồ họa vẫn trơn tru, ăn Ram, Card, CPU rất ít.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 003496_n.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 266886_n.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 649086_n.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1932_n.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 66213_n.jpg

wenlang
04-06-12, 11:46 PM
Thấy bên fullhouse đóng cửa nên mình nghi nghi là có event rồi,ghé qua đây thì có sv tru tiên 3 mà, hắc hắc.....

Bồ ơi cho mình hỏi,sv này có add đc vgold và item vào gshop k ?

dhbachkhoa
05-06-12, 01:09 AM
Thấy bên fullhouse đóng cửa nên mình nghi nghi là có event rồi,ghé qua đây thì có sv tru tiên 3 mà, hắc hắc.....

Tất nhiên là add đc vgold và item vô gshop, tool bạn có thể vào ragezone tham khảo, đa số toàn dịch lại từ tool của Tàu. Ai tìm đc cách rate exp thì chia sẻ nhé. Ah, có ai còn hướng dẫn dùng Gmtool thì chia sẻ với nhá;))

harynokawa
05-06-12, 07:04 AM

bạn ko thấy mik Add cả đóng KNB ah :D. Làm dc hết chủ yếu là chưa có Tool thoi

wenlang
05-06-12, 09:13 AM
bạn ko thấy mik Add cả đóng KNB ah :D. Làm dc hết chủ yếu là chưa có Tool thoi

Tất nhiên là add đc vgold và item vô gshop, tool bạn có thể vào ragezone tham khảo, đa số toàn dịch lại từ tool của Tàu. Ai tìm đc cách rate exp thì chia sẻ nhé. Ah, có ai còn hướng dẫn dùng Gmtool thì chia sẻ với nhá;))

share mình tool add vgold và add item vào gshop đi mấy bồ.

harynokawa
05-06-12, 01:28 PM
share mình tool add vgold và add item vào gshop đi mấy bồ.

qua bên đây nè bồ #27 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

30 Charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

weboy345
10-06-12, 03:01 PM
rảnh thì làm clip up lên choa mọi người lun y ;))