PDA

View Full Version : [MU] ỦY Thác Ofline NBBWEB Bug Hay Là VẬy?

Domino9990
31-05-12, 07:32 AM
Các BẠn Cho Mình Hỏi..

WEbNBB mình cho giới hạng Reset 10/lan ngày... và member reset 10 lần rồi... nhưng sử dụng chức năng

reset ủy thác vẫn reset típ dc ....... WEbNBB nó như vậy,, hay là tại vì web của mình bị lỗi phần này????

Alexandria
31-05-12, 07:48 AM
ông không hạn chế số lần rs thỳ nó thế :))

Domino9990
31-05-12, 08:28 AM
ông không hạn chế số lần rs thỳ nó thế :))

ko hỉu ý của alexx cho lắm.................

sontran901
31-05-12, 09:07 AM
Các BẠn Cho Mình Hỏi..

WEbNBB mình cho giới hạng Reset 10/lan ngày... và member reset 10 lần rồi... nhưng sử dụng chức năng

reset ủy thác vẫn reset típ dc ....... WEbNBB nó như vậy,, hay là tại vì web của mình bị lỗi phần này????

vẫn ngon cả mà. chắc chưa giới hạn reset rồi.

Domino9990
31-05-12, 09:23 AM
vẫn ngon cả mà. chắc chưa giới hạn reset rồi.

giới hạng thì ngon cả sontran... nhưng reset ủy thác nó vượt mức hay sao ấy???

Domino9990
31-05-12, 11:34 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

minhtan123
31-05-12, 11:56 AM
giống mình :)), bật giới hạn rồi mà nó UT vẫn reset được

Mr.LeViAi
31-05-12, 01:01 PM
RS max rồi vẫn có thể rs ủy thác
rs ủy thác không bị giới hạn
Web nó thế rồi

The Guardian
31-05-12, 01:16 PM
Sau khi đạt giới hạn Reset thì vẫn có thể sử dụng điểm ủy thác tích lũy để tiếp tục Reset thông qua chức năng "Reset ủy thác" của NBB. Bạn có thể giới hạn thêm số lần Reset ủy thác bằng cách tăng số điểm ủy thác để có thể Reset lên sao cho 1 ngày Ủy thác offline & online chỉ đủ điểm để Reset ủy thác 2 lần / ngày, như vậy sẽ làm cho người chơi tích cực trong game hơn là chỉ biết ủy thác!

sontran901
31-05-12, 01:22 PM
khuyến khích xài bản Pro để được hỗ trợ tốt nhất, và chuẩn nhất

mrrainnt
31-05-12, 02:24 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanh_ca
31-05-12, 03:21 PM
Mặc định của NBB là thế rồi.Code thêm vào mà xài :)).Ủy Thác on tự tắt được chưa Chủ thớt ;))

minhtan123
31-05-12, 03:29 PM

PMM NBB mua lince ma no im ru chẳng nói gì cả

Domino9990
31-05-12, 04:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bây giờ thì đã hỉu tưởng bị lỗi chứ ,, :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mặc định của NBB là thế rồi.Code thêm vào mà xài :)).Ủy Thác on tự tắt được chưa Chủ thớt ;))

bỏ chức năng ut on rồi :D thanks lun nhé

:D đúng òy sai nbb pro thì dễ rồi,, thanks sontran lun nhé

Sau khi đạt giới hạn Reset thì vẫn có thể sử dụng điểm ủy thác tích lũy để tiếp tục Reset thông qua chức năng "Reset ủy thác" của NBB. Bạn có thể giới hạn thêm số lần Reset ủy thác bằng cách tăng số điểm ủy thác để có thể Reset lên sao cho 1 ngày Ủy thác offline & online chỉ đủ điểm để Reset ủy thác 2 lần / ngày, như vậy sẽ làm cho người chơi tích cực trong game hơn là chỉ biết ủy thác!

thanks anh phi luôn... :D ,, nếu vậy thì bật fulll chức năng thì giới hạng reset 1 ngày cho 5 lần,, reset uy thác + chức năng vượt giới hạng resset nữa :D hĩ tiền bộn......