PDA

View Full Version : [KT] Lỗi tống kim đến h báo danh click vào C++

luxfarm
30-05-12, 05:23 PM
lỗi tống kim đến h báo danh click vào quan báo danh kêu đội tuần tra chưa xuất phát bạn hãy tu luyện thêm rồi bị C++ ngoài màn hình bạn nào cho mình xin file tống kim k lỗi với hiện tại đang dùng sv của xoan

luxfarm
30-05-12, 10:24 PM
úp úp ai giúp mình với.........................

kt12d1
30-05-12, 10:32 PM
pm yahoo ekonkia_yeutaok_94 minh fix cho b. :)~

luxfarm
31-05-12, 08:57 AM
pm yahoo ekonkia_yeutaok_94 minh fix cho b. :)~

cậu có thể hướng dẫn mình được rồi hoặc share file đó :( mình k xài yahoo thông cảm cứ click vào là bị C++ và đến h rồi thì báo như trên :(

luxfarm
31-05-12, 09:25 AM
cậu có thể hướng dẫn mình được rồi hoặc share file đó :( mình k xài yahoo thông cảm cứ click vào là bị C++ và đến h rồi thì báo như trên :(

ai giúp mình với :((((((((((((((

luxfarm
31-05-12, 09:50 AM
k ai giúp mình hết à :(...:(:(:(:(

Sesshomaru
31-05-12, 01:07 PM
bạn dùng bản của phien-nhatrang share đi.đảm bảo không có lỗi.rồi từ từ việt hóa

anhvaem_n2s
31-05-12, 01:23 PM
Tống kim lỗi là do chạy GSD .nếu chạy GS thì sẽ ko bị

Bản phiên nha trang chạy GSD đc không cậu nhỉ, đang cần 1 sv add đồng chạy không lỗi

Sesshomaru
31-05-12, 01:28 PM
Tống kim lỗi là do chạy GSD .nếu chạy GS thì sẽ ko bị

Bản phiên nha trang chạy GSD đc không cậu nhỉ, đang cần 1 sv add đồng chạy không lỗi
mình dùng bản phiên share từ đầu tiên đến giờ.GSD đấy.nhưng có lỗi Tống kim bao giờ đâu.bạn kia dùng bản của nhiều người share,chuyền qua chuyền lại,edit tùm lum nên ko biết lỗi xuất phát từ đâu.cách tốt nhất kiểm nghiệm lỗi là dùng bản ít lỗi nhất.đó là bản tiếng trung của Phiên đã share

anhvaem_n2s
31-05-12, 02:19 PM
thank bạn, mà còn vụ đồng bộ client và sv nữa, thấy bảo cóp cái nao ben patch có mà bên sv có qua, mình làm mà khi chạy nó bị lỗi hiển thị