PDA

View Full Version : [KT] Không đi được du long mặc dù đã mở full maps

luxfarm
29-05-12, 09:21 PM
hiện tại mình đã mở full maps kiếm thế =="! nhưng click vào chiến thư du long đứng trong thành hay ở đâu cũng thế nó lên chữ tàu mình k hiểu là tại sao ?
Bác nào có thể cho em cái file du long đã chỉnh giới hạn thoải mái k ?

Dancevn123
29-05-12, 09:28 PM
Về Vân Trung Trấn thử xem :-$

30 charrrrrrrrrrrr

luxfarm
29-05-12, 09:34 PM
mình đứng ở các thông làng hay các thành thị đều không đc bạn à ?

nguyendung2011
29-05-12, 09:36 PM
trước mình cũng bị y như vậy, cách của mình là mình xài sever khác :D, bạn xài sever của xoan ấy, chơi off rất tốt mà không lỗi mấy cái này

luxfarm
29-05-12, 09:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyendung2011
29-05-12, 09:44 PM
vậy bạn chỉnh sửa j chưa? mình ko thấy bị lỗi thế này mặc dù sever xoan mình nghịch nhiều lắm rồi, down di down lại cũng nhiều, nó chỉ lỗi là vào trong du long đánh con long nữ lần thứ 3 phải kick mấy cái liên tục mới cho đánh tiếp. bạn run sever_start 1 chứ?, nếu run ss1 thì để nguyên ko cần mở map j tại vì đã mở sẵn rồi bạn ah

luxfarm
29-05-12, 09:54 PM
vậy bạn chỉnh sửa j chưa? mình ko thấy bị lỗi thế này mặc dù sever xoan mình nghịch nhiều lắm rồi, down di down lại cũng nhiều, nó chỉ lỗi là vào trong du long đánh con long nữ lần thứ 3 phải kick mấy cái liên tục mới cho đánh tiếp. bạn run sever_start 1 chứ?, nếu run ss1 thì để nguyên ko cần mở map j tại vì đã mở sẵn rồi bạn ah

vẫn không được bạn à k hiểu lý do vì sao ?

thiencoi55
29-05-12, 10:32 PM
mình biết đấy nhưng mình không nói đâu ;))

vipbk
30-05-12, 09:39 AM
FULL map hay không cũng được, chỉ cần mở map 1665 là được rồi

cũng có thể do lỗi script, bạn để ý khi bị lỗi gameserver nó có hiện cái gì ko

nguyendung2011
30-05-12, 09:45 AM
mình biết đấy nhưng mình không nói đâu ;))

"đấy" thì thằng nào chả biết ;)), sinh ra là đã biết rồi, còn chủ thớt xóa lại down lại hết cả sever và path xem như nào

vipbk
30-05-12, 09:46 AM
hiện tại mình đã mở full maps kiếm thế =="! nhưng click vào chiến thư du long đứng trong thành hay ở đâu cũng thế nó lên chữ tàu mình k hiểu là tại sao ?

file đi du long thoải mái đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn down về chép vào theo đường dẫn:
gameserver\script\event\youlongmibao\

Lãng Tử Sầu
30-05-12, 09:59 AM
Bạn vui lòng để các Map của Du Long cùng với Map của Thành Thị và Tân Thủ Thôn. Còn cách của BK mình chưa thử, mọi người thử cho í kiến!

vipbk
30-05-12, 10:03 AM

mình đã gặp trường hợp này, khi ấn vào chiến thư du long mà hiện chữ không cho vào thì chắc chắn là map du long chưa mở

đi du long chỉ cần mở map 1665 là đủ rồi

luxfarm
30-05-12, 11:31 AM

GS không báo lỗi gì cả bạn à :) hoặc bạn share cho mình cái file du long cũng đc mình tưởng server xoan chạy hết tất cả GSD thì sẽ mửo full máp chứ bạn cho mình xin cái mở maps du long luôn
mình đã kiểm tra đã mở máp du long

thiencoi55
30-05-12, 11:49 AM
Chủ topic thế này nhé bạn chỉ cần để map du long cùng với sub server có map thành thị hoặc tân thủ thôn là ok
Ví dụ:
-Đúng
+Sub 1: Giang tân thôn , biện kinh ,.... + 1 map bất kỳ của Du Long
-Sai
+Sub 1:Giang tân thôn, biện kinh,.....
+Sub 2: 1 map bất kỳ của Du Long
Như thế server sẽ không nhận được map khi chuyển sub như bạn đổi kênh mà không có map vậy! Cứ thế nhé! ^^!

kensynhan
30-05-12, 11:56 AM

vớ vẩn thật lỗi đo khong phải đâu

luxfarm
30-05-12, 12:03 PM
bạn có thể cho mình bộ maps full của sv xoan được không ? máy mình 12gb

thiencoi55
30-05-12, 12:38 PM
bạn có thể cho mình bộ maps full của sv xoan được không ? máy mình 12gb
bạn fix được du long chưa ^^! mình hướng dẫn chi tiết thế còn gì!

nguyenhophuc87
30-05-12, 08:56 PM
Khiếp nhìn topic mà không một câu nào chuẩn cả! Chủ topic thế này nhé bạn chỉ cần để map du long cùng với sub server có map thành thị hoặc tân thủ thôn là ok
Ví dụ:
-Đúng
+Sub 1: Giang tân thôn , biện kinh ,.... + 1 map bất kỳ của Du Long
-Sai
+Sub 1:Giang tân thôn, biện kinh,.....
+Sub 2: 1 map bất kỳ của Du Long
Như thế server sẽ không nhận được map khi chuyển sub như bạn đổi kênh mà không có map vậy! Cứ thế nhé! ^^!

khiếp lão ! bên trên Lãng Tử Sầu trả lời chuẩn rồi đấy thôi. thấy lão đắc tài quá =D>=D>=D>

ThienSauMenh
15-03-13, 06:57 PM
file đi du long thoải mái đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn down về chép vào theo đường dẫn:
gameserver\script\event\youlongmibao\

link die :D bac vip reup giúp em, em dang cần, thanks bác bằng hành động (hôm nào uống cafe), em đã gửi thư info của em cho bác.