PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về dịch vụ web áp của try.vn!

phusang
27-05-12, 11:30 PM
có ai đang xài web asp cua try.vn chưa, ai xài thì cho ý kiến với nhé :| ! co demo cho mình xem thi hay quá thank các bạn :)

mattroilan
27-05-12, 11:45 PM
Hiện tại bên mình đang nâng cấp dịch vụ nên tạm thời chưa nhận nhé...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bài viết này có sử dụng web của try.vn bạn có thể tham khảo

ngoài ra 1 số web bạn có thể tham khảo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
....

ntquang.info
28-05-12, 12:29 AM
có ai đang xài web asp cua try.vn chưa, ai xài thì cho ý kiến với nhé :| ! co demo cho mình xem thi hay quá thank các bạn :)

Nói thật try phục vụ và hổ trợ kém lắm.
Chức năng show ở web thì full nhưng khi cài đặt cho người dùng thì thiếu nhiều.
Mà cài đặt lần 1 rồi thì nếu cài lại win thì chịu phí cài đặt lại chứ không có hướng dẫn cài đặt đâu.
Đó là ý kiến của mình khi xài web của try nhé...
Nếu đã định mua web asp thì nên mua của iweb bạn. Mình không thấy ai phàn nàn về chất lượng cũng như hổ trợ cả. Mình là người đứng giữa không bênh vực bên try hay iweb nhé

mattroilan
28-05-12, 12:35 AM
"chịu phí cài đặt lại" - chưa bao h có phí này :D:D:D

có thể dịch vụ kém vì thế bên mình luôn đang cố gắng hoàn thiện hơn

khoamamktvn
28-05-12, 12:40 AM
Cũng đã có lần thử "tin tưởng" nhưng rồi cũng vậy... Chất lượng chưa bàn tới nhưng về dịch vụ hỗ trợ quá kém :-<
Góp ý chân thật hi vọng try sẽ cố gắng hơn trong vấn đề này nếu muốn có chỗ đứng :(

xunhim8x
28-05-12, 12:50 AM
Hi. Bên mình ghi nhận các ý kiến của các bạn . Bên mình cố gắng nâng cấp dịch vụ tốt hơn. Sắp có phiên bản antihack mới có các tính năng đặc biệt. Mời các bạn qua web mình để xem nhé . Cám ơn các bạn đã đọc!

ntquang.info
28-05-12, 12:55 AM
Sao hôm bữa nhân viên bên cậu nói với đứa bạn mình là muốn cài lại web thì phải chịu phí cài đặt là 700k ??? giải thích thế nào vậy cậu

mattroilan
28-05-12, 01:04 AM
Sao hôm bữa nhân viên bên cậu nói với đứa bạn mình là muốn cài lại web thì phải chịu phí cài đặt là 700k ??? giải thích thế nào vậy cậu

ai nói vậy cậu...

điều này là lạ ak nha...

bên tớ chỉ thu các khoản phí update hoặc chuyển server (cài đặt lại trên server khác thôi - vì đối v mỗi 1 server bên tớ đều có backup cho cài đặt nên việc cài đặt lại trên server đó khá nhanh)

gaoblackxincha
28-05-12, 05:05 AM
Chưa gì google nó cho vào danh sách Web phát tán virus . Cẩn chú ý ;));));));))

==> Độ tin tưởng = 0. Nếu người khác nhìn vào 1 trang web như này 8-|8-|8-|8-|

Demo cái nhé :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

Cái này là mình thử vào thấy nó báo thôi nhé

Không có ý phá hay bêu xấu các bạn Try gì ý đâu :-s:-s:-s:-s

cuocdoisp
28-05-12, 06:21 AM
try có dịch vụ quảng cáo tốt thật , nếu làm nhiệt tình thì các admin thuê dịch vụ này đc nhờ là cái chắc

xunhim8x
28-05-12, 10:53 PM
Chưa gì google nó cho vào danh sách Web phát tán virus . Cẩn chú ý ;));));));))

==> Độ tin tưởng = 0. Nếu người khác nhìn vào 1 trang web như này 8-|8-|8-|8-|

Demo cái nhé :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g)

Cái này là mình thử vào thấy nó báo thôi nhé

Không có ý phá hay bêu xấu các bạn Try gì ý đâu :-s:-s:-s:-s

Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến. Cái này là do host chứa domain có malware bên mình sẽ cố gắng loại bỏ hết malware hihi .