PDA

View Full Version : [MU] Xin làm giúp Công thành chiến trên MU ss6.1 SCF 10.7.65 Hậu tạ 300k

hukhong102
27-05-12, 07:35 PM
Như tiêu đề mong Pro nào sử lý cho.
Yahoo em : hukhong102

sunhide
27-05-12, 07:41 PM
Như tiêu đề mong Pro nào sử lý cho.
Yahoo em : hukhong102

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hukhong102
27-05-12, 08:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác mà hướng dẫn em làm được thì 300k bảo kim luôn ý chứ :(

sunhide
27-05-12, 08:50 PM
bác mà hướng dẫn em làm được thì 300k bảo kim luôn ý chứ :(
ừm rồi vậy thì tý nữa khoảng 10h30 tối pm mình nhé.

hukhong102
29-05-12, 01:50 AM
Bó tay em nhờ 1 bác . Bác tets vào không được lại cài thêm cái MU khác vào ^^.
Cái em cần là làm cho cái MU em hiện tại cơ . chứ cài cái khác vào thì em kiếm bản đầy đủ luôn cho song rồi.
Vẫn chưa thành công :-s
Dù sao cũng thanks bác đó đã bỏ công ( Tiền cũng thanh toán 200k rồi không được việc nhưng dù sao 2 bên đều mất thời gian rồi . Thanks bác đó )
Lại phải nhờ người khác hic
P/S tèo luôn 1 cái MU của em rồi hic.Bác ... Dow mấy bản về vrut chơi MU của em luôn rồi :-s

anhlocvk
29-05-12, 01:59 AM
kiếm cái server có ctc là đc quan trọng là biết quản lý và chỉnh không thôi\m/

hukhong102
29-05-12, 02:01 AM
kiếm cái server có ctc là đc quan trọng là biết quản lý và chỉnh không thôi\m/

vì em gà chưa động đến chỗ này bao giờ . và muốn làm trên sever mình đang dùng nên mới ...khổ thế ^^

phoxuaxua
29-05-12, 04:18 AM
SCF MuServer 10.07.65 >>96 đều không công thành chiến được, đây là lỗi GS_CS từ code của SCF. Bản này đăng kí công thành OK được, nhưng đến giờ nó không chạy sự kiện ct. Còn bản 11.00.00 mình chưa test, nghe nói cũng bị hiện tượng trên, đăng kí thành công, nhưng đến giờ cũng không chạy
-Bạn muốn ctc OK thì chạy bản 10.03.70 (SS5), hoặc các bản Server của team khác như ENCTeam, IGCN...

ntquang.info
29-05-12, 04:45 AM
Không chạy được là vì DB còn thiếu procedure và job |-)

chubelonton
29-05-12, 06:37 AM
ko biết là anh tùng có nhầm lẫn gì không,em hiện tại đang online bản này,và công thành chiến 2 tuấn lần mà.chủ topic có online yhaoo không,mình sẽ vào làm cho.free tất.
đây là công thành chiến bên Mu mình,pm yahoo nguyenphi_pro nha yahoo kia đầy quá ko nói chuyện được.
ver 10.07.65.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hieutham
29-05-12, 08:40 AM
ko biết là anh tùng có nhầm lẫn gì không,em hiện tại đang online bản này,và công thành chiến 2 tuấn lần mà.chủ topic có online yhaoo không,mình sẽ vào làm cho.free tất.
đây là công thành chiến bên Mu mình,pm yahoo nguyenphi_pro nha yahoo kia đầy quá ko nói chuyện được.
ver 10.07.65.

bản SCF 10.09.12 làm được Công Thành Chiến không anh em ?

chubelonton
29-05-12, 09:27 AM
được hết,10.07.65 và 10.09.12 giống nhau thôi

The Gamer
28-10-12, 02:20 PM
Bác làm 1 bản hướng dẫn đầy đủ đi chú bé lon ton ơi