PDA

View Full Version : [MU] Tools MuOnline Administrator New

Domino9990
25-05-12, 03:41 PM
Thấy Bên NetBanBe Có NGười Share mà ko bít có an toàn ko,, coppy wa đây nhờ các pro đánh giá....

Hôm nay mình share cho a e tools Admin Mu do mình viết = C#, ae test xem có lỗi gì ko nhé.

Trong gói này mình có share code luôn, ai có ý tưởng gì thì làm thêm chức năng nhé.

Mà ai có code add skill voi items ko. Nếu có share cho mình với nhé. Để mình làm thêm 1 số chức năng nữa.

Cách cài đặt :
1. Cài .Net 2.0 or hơn(link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
2. Giải nén thư mục vào ổ D
3. Run file ManaMuOnline.exe

Đây là link Tools : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là 1 số ảnh mọi người xem nhé :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguồn netbanbe

by 1136800

nhocluka
25-05-12, 03:44 PM
póc tem , hình die rồi ;));));));))

Mr.Hau
25-05-12, 04:24 PM
hình chưa die,mình có ý tưởng này từ rất lâu cùng với việc viết web nhưng vì ngôn ngữ c# kém quá nên đành bất lực

Domino9990
25-05-12, 04:25 PM
hình chưa die,mình có ý tưởng này từ rất lâu cùng với việc viết web nhưng vì ngôn ngữ c# kém quá nên đành bất lực

A Hậu Kiểm Tra dùm em " có bọ gì ko?"

Alexandria
25-05-12, 05:43 PM
đã xuất này kiểm tra sâu bọ sao :)) nếu kiểm tra được thỳ ngươi ta viết chương trình ra xem được code hết à :))

NetBanBe.Net
25-05-12, 05:47 PM
Nên làm Tools bằng mã nguồn mở như viết bằng Web PHP để mọi người dễ dàng sửa hơn.
MU có nhiều phiên bản, mỗi phiên bản sau Database lại update thêm.
Vì vậy, nếu làm bằng PHP thì người dùng có thể tự sửa cho phù hợp với phiên bản của mình.
Làm bằng App thì mọi người chịu chết rồi.

sunhide
25-05-12, 09:44 PM
Nên làm Tools bằng mã nguồn mở như viết bằng Web PHP để mọi người dễ dàng sửa hơn.
MU có nhiều phiên bản, mỗi phiên bản sau Database lại update thêm.
Vì vậy, nếu làm bằng PHP thì người dùng có thể tự sửa cho phù hợp với phiên bản của mình.
Làm bằng App thì mọi người chịu chết rồi.

Domino9990
25-05-12, 11:48 PM
Có Ai Test Tool này chưa? cho ý kiến nào...........

bistro007_hp
26-05-12, 12:13 AM
tools k xem được tk nhỉ như chỉnh sửa tk ấy

HRain
26-05-12, 08:04 AM
đoán không lầm thì tool này được dev từ tool gì đó trên RZ, quên rùi, nhưng cấu trúc rất giống
tuy nhiên người code dev hơi bị pro về thẩm mỹ đây :D
tks.

ntquang.info
26-05-12, 10:15 AM
Tốt, thẩm mỹ được, lấy về dev lên 8-x

Domino9990
26-05-12, 09:28 PM
up cho mọi người tét nàk.......