PDA

View Full Version : Hỏi việt hóa phần nhiệm vụ 1k v2

okia123
25-05-12, 07:01 AM
Mình đang còn vướng mắc chỗ khung các nhiệm vụ của 1k, ko biết việt hóa nó ở chỗ nào nhỉ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

trong chỗ mình khoanh đỏ ý nhé

hai07dv
25-05-12, 01:01 PM
Mình đang còn vướng mắc chỗ khung các nhiệm vụ của 1k, ko biết việt hóa nó ở chỗ nào nhỉ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

trong chỗ mình khoanh đỏ ý nhé

Cái này việt hóa task.swf + WordConfig.swf xem ..

Nếu chưa được nữa thì copy cái UILibrary_1.swf ở V1 qua ..Mình copy thấy ok ...vì giao diện có thay đổi j đâu :D

okia123
25-05-12, 05:11 PM
Cái này việt hóa task.swf + WordConfig.swf xem ..

Nếu chưa được nữa thì copy cái UILibrary_1.swf ở V1 qua ..Mình copy thấy ok ...vì giao diện có thay đổi j đâu :D

Srv của bạn mua Pet rồi cho nó ra đánh cùng mình nó có lên lv ko ?

hai07dv
25-05-12, 05:55 PM
Srv của bạn mua Pet rồi cho nó ra đánh cùng mình nó có lên lv ko ?

Cái này chắc đủ hiểu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
25-05-12, 06:04 PM
Pro nào biết tên con Sung Vật ở chổ nào không vậy bỏ game lâu làm lại quên hết rồi.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

okia123
25-05-12, 08:21 PM
07 share tớ mấy cái file task với .... :=P~, tớ chỉnh dc hết lỗi pet rồi.

jamjamjam
25-05-12, 09:22 PM
Pro nào biết tên con Sung Vật ở chổ nào không vậy bỏ game lâu làm lại quên hết rồi.

HAiz. Cái này mới nè.:D Hum nào test thử mới đk
:D:D

okia123
25-05-12, 09:36 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn đang sài server v1 hay v2 thế, có thể share ko =P~

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
25-05-12, 10:08 PM
mình đang dùng 1k-v2 có gì không bạn

okia123
26-05-12, 07:28 AM
mình đang dùng 1k-v2 có gì không bạn

Chỉ mọi ng cách việt hóa tên quái + npc hiện tiếng việt ko lỗi đi

hai07dv
26-05-12, 12:35 PM

Xem bài chỉnh PET này xem <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chưa có time test

okia123
27-05-12, 06:28 AM
Đã tự fix dc taskInfo.swf >:) =D>