PDA

View Full Version : Bác nào giúp em config gunny 3.0

mrken2513
21-05-12, 03:10 PM
Tình hình em làm đến bước chạy sv thì bị lỗi như sau : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0x0.jpg
Bác nào có thể giúp e đó là lỗi gì và fix ntn đc k ạ
E làm theo mấy hd kia kêu config sai nhưng config lại rùi cũng hem đc.
Ai giúp e với. Thanks nhiều ạ.

mrken2513
21-05-12, 03:42 PM
K ai giúp e sao?????????????????????????

omomoi
21-05-12, 04:00 PM
Hình die lấy j giúp .....................:|

mrken2513
21-05-12, 04:09 PM
Hix e trả hiểu sao tự nhiên nó die

phucnhok
21-05-12, 05:50 PM
Hix e trả hiểu sao tự nhiên nó die

Mình cũng bị lỗi như bạn , đã cònig đúng nhưng nó vãn vị như thế

duyhungvt
21-05-12, 05:57 PM
kiểm tra Net.frame 4.0 :)

phucnhok
21-05-12, 06:04 PM
kiểm tra Net.frame 4.0 :)

khi mình thêm chữ -i vào sau , thì chạy bằng open nó hiện lỗi , còn chạy bằng run administraor thì không bình thường , có khi nào ở lỗi này không nhỉ , cho xin yahoo bạn được không

evilzone
21-05-12, 06:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác nào biết fix lỗi này chỗ nào không?
Làm đi làm lại hoài mà cũng chẳng được.
Bác nào biết giúp với?????????????

phucnhok
21-05-12, 06:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bây giờ mình cũng bị giống cẫu , 1 đống lun

omomoi
21-05-12, 06:20 PM
Tình hình em làm đến bước chạy sv thì bị lỗi như sau : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0x0.jpg
Xeml lại config ở file center.service trong center

phucnhok
21-05-12, 06:23 PM
Xeml lại config ở file center.service trong center

đã config đúng , nhưng vẫn không được , cho xin yahoo rồi mình team cho bạn

evilzone
21-05-12, 06:25 PM
tìm đủ cách rồi mà không được. Bác nào rành chỉ cách fix đi.

omomoi
21-05-12, 06:30 PM
đã config đúng , nhưng vẫn không được , cho xin yahoo rồi mình team cho bạn
Ko nhầm thì bạn đang đưa sv lên onl trên máy của bạn đúng ko ?

phucnhok
21-05-12, 06:36 PM
Ko nhầm thì bạn đang đưa sv lên onl trên máy của bạn đúng ko ?

không , ofline còn chưa được nói chi online

omomoi
21-05-12, 06:39 PM
không , ofline còn chưa được nói chi online

tronghue123198
21-05-12, 06:54 PM
lỗi của bạn ý hình như là do port hay sao ý. mình cũng mới mở online nè, a e vào chém cho vui tý.
dùng hamachi nha. down:TẠI ĐÂY (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ID vào hamachi taikhoan1 --> taikhoan5 pass: 123456
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrken2513
21-05-12, 07:11 PM
Hix. Làm đủ mọi cách hem đc. bác nào team giúp e với. Thèm chơi quá rùi

tronghue123198
21-05-12, 07:24 PM
Hix. Làm đủ mọi cách hem đc. bác nào team giúp e với. Thèm chơi quá rùi

thèm thì vào của mình chơi tạm. có jì rảnh mình team cho.

zin1007
21-05-12, 07:33 PM

cái lỗi này thực ra rất đơn giản.vd: nếu bản mở ol và có ip là : 113.xx.xx.... gì đó. bạn chỉ cần tạo card mạng ảo rồi prope.. ùi nhập ip như này
+ dòng 1: tên ip của bạn: 113.xxx.., dòng 2 và dòng 3 tùy vps or pc của bạn. xong bấm oke là dc. => bật lại sv ngon ngay ( ai bảo lỗi này do chưa mở port 9200 thì tự vả vào mồm you 2 cái nhé =)) =)) )

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái lỗi này 1 là do bạn chưa update net 3.5 sp1-> 4 và 2 làm kiểm tra lại các file config trong sv, quan trong là tên data phải đúng vs sql

mrken2513
21-05-12, 09:01 PM
thèm thì vào của mình chơi tạm. có jì rảnh mình team cho.

sv sao k zoo đc vây bạn. vào nghịch xíu cho vui

duyhungvt
21-05-12, 09:53 PM
khi mình thêm chữ -i vào sau , thì chạy bằng open nó hiện lỗi , còn chạy bằng run administraor thì không bình thường , có khi nào ở lỗi này không nhỉ , cho xin yahoo bạn được không
win 7 đúng ko ?

mrken2513
22-05-12, 05:47 PM
Cái bệnh quái quỷ gì không biết. Cài lại win + update hết rồi vẫn lỗi đó. bực vãi chưởng

Vuhuytruong
22-05-12, 06:07 PM
Do chưa kết nối với sever sql dc nên mới thế.lúc đầu mới cài mình cũng bị lỗi như thế.sau khi xóa tất cả cài lại từ đầu khi mấy file trong release đã dc đồng nhất vs data trong SQL2K8 r2 tkì run sever ko còn như thế nữa.bạn phải đảm bảo rằng khi cài SQL 2K8 R2 ko bị lồi gì và config đúng với sever name của bạn.tkì chắc chắn bạn sẽ ko còn bị như thế.

mrken2513
22-05-12, 06:50 PM
Do chưa kết nối với sever sql dc nên mới thế.lúc đầu mới cài mình cũng bị lỗi như thế.sau khi xóa tất cả cài lại từ đầu khi mấy file trong release đã dc đồng nhất vs data trong SQL2K8 r2 tkì run sever ko còn như thế nữa.bạn phải đảm bảo rằng khi cài SQL 2K8 R2 ko bị lồi gì và config đúng với sever name của bạn.tkì chắc chắn bạn sẽ ko còn bị như thế.

Bạn team kiểm tra giúp mình đc hem. Yh mình kennythang9x
Có gì giúp nhé ^^. Thanks