PDA

View Full Version : [TLBB] Anh Hữu duyên ơi giúp em cái lỗi này với

congdongviet
19-05-12, 07:11 AM
em vừa làm xong cái web thiên long của em tạo tài khoản thì rất ngon............................
Nhưng đăng nhâp thì tự nhiên nó bị lỗi gì không bik lần nào em Cài web nó cũng bị cái lỗi như vậy..............
Cái lỗi mà em bị đó là khi đăng nhập.....nhập tên tài khoản và mật khẩu thì như vầy nèk :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> gvua.jpg
Nhưng sau khi bấm Enter rồi thì nó không vào trong quản lý tài khoản được mà nó nằm y thinh chổ đăng nhập lun ko vào trong quản lý được :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> us.jpg
đây là ảnh khi em bấm enter 1 cái nó nằm y thinh như trong ảnh đó ko vào quản lý được................
anh hửu duyên ơi giúp em fix lại lỗi với..........em thank anh duyên nhiều lắm.........
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai bik cách fix lỗi pm yahoo giúp mình nhe mình thank nhiều lắm.................

congdongviet
19-05-12, 07:28 AM
mọi người ơi giúp em với.ko ai giúp em sao.L-)

quanact
19-05-12, 08:13 AM
vấn đề này thứ nhất là do kết nối đến csdl (bao gồm cả câu lệnh check username), thứ 2 là do trang redirect. bạn cho mỗi cái hình thế coder sao biết được :D

congdongviet
19-05-12, 08:28 AM
ai giup em team xem gium em voi

Oack123
19-05-12, 09:41 AM
vấn đề này thứ nhất là do kết nối đến csdl (bao gồm cả câu lệnh check username), thứ 2 là do trang redirect. bạn cho mỗi cái hình thế coder sao biết được :D

Bệnh vãi =) Chưa kết nối csdl mà nó check use đc.
Lỗi này là cho chuyển tiếp hoặc chưa bắt đầu ss :D

congdongviet
19-05-12, 10:33 AM
Anh oack123 ơi giúp em fix lỗi với em thank anh nhiều lắm lun............

congdongviet
20-05-12, 05:30 AM
mọi người ơi có ai giúp em với..

1st.G-dragon
20-05-12, 02:08 PM
mọi người ơi có ai giúp em với..

Bạn Có thể sài google chrome thử xem sao !;;)