PDA

View Full Version : [KT] Các pro giúp mình 1 tay nào

duongtl
19-05-12, 03:32 AM
Mình đã chơi kiếm thế private nhiều và thấy có sv chơi rất hay nhưng không hiểu vì sao vài hum lại sập mình kiếm hoài mà ko có SV nào chơi gia hồn nên nghĩ mình cũng mở 1 SV nhưng lại chưa bít tý j về lĩnh vực này :> mình đã lên google tìm về hồ sơ của lĩnh vực này mà ko thấy có topic nào hăn hoi dc giới thiệu ở diễn đàn này có khá là nhiều pro về lĩnh vực này nên mình muốn lên đây học hỏi khing nghiệm từ những j cơ bản nhất đến chuyên sâu mong các pro chỉ giúp

tại vì nhà mở quán nét nên ko có máy riêng mình muốn chạy SV trên máy chủ có dc ko ?
mọi thông tin đóng góp sin gửi về yahoo :nguyenvanduong_2000 luôn online 24/24
upanh.com/cpu1_upanh/v/erd95qfxfua.htm <<<<<<(copy link) các pro xem thử máy như vậy có ổn ko :D
tks các ban rất nhiều

satthulauhyh
19-05-12, 06:15 AM
Ram 1 GB thì chạy client thôi chứ làm sever chịu sao nổi bạn. nếu muốn làm cho quán net chơi, up lên 4GB Ram đi bạn, mở 250 map chạy vivu.

ntjna
19-05-12, 07:47 AM
muốn mở được server private thì chắc chắn phải full map và chạy được 3 gameserverd, mà muốn như thế thì ít nhất phải 8GB RAM
p/s: sử dụng tiếng Việt cho chuẩn đi bạn

duongtl
19-05-12, 09:21 AM
Ram 1 GB thì chạy client thôi chứ làm sever chịu sao nổi bạn. nếu muốn làm cho quán net chơi, up lên 4GB Ram đi bạn, mở 250 map chạy vivu.

vậy giờ mình phải nâng cấp máy lên 4GB ak có thể nói cụ thể hơn ko bạn .
dù sao cũng tks bạn nhiều

nguyendung2011
19-05-12, 11:51 AM
bạn tìm các chủ đề về mở full map yêu cầu cấu hình bao nhiêu, ở mục hỏi đáp có nhiều rồi bạn, hỏi lại ít người hướng dẫn tận tình lại lắm vì nó có rồi mà, chỉ tịa bạn ko chịu tìm thôi :x

Sesshomaru
19-05-12, 01:08 PM
bạn tìm các chủ đề về mở full map yêu cầu cấu hình bao nhiêu, ở mục hỏi đáp có nhiều rồi bạn, hỏi lại ít người hướng dẫn tận tình lại lắm vì nó có rồi mà, chỉ tịa bạn ko chịu tìm thôi :x
vote cho câu trả lời này.tất cả đã có trong box.chẳng ai chịu tìm chỉ hỏi hỏi hỏi.

duongtl
19-05-12, 03:37 PM
vote cho câu trả lời này.tất cả đã có trong box.chẳng ai chịu tìm chỉ hỏi hỏi hỏi.

cho mình mượn cái túi tân thủ của bạn dc ko trantoai

vipbk
19-05-12, 04:08 PM
cho mình mượn cái túi tân thủ của bạn dc ko trantoai

cần gì mượn hả bạn, cho bạn luôn nè :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duongtl
20-05-12, 08:15 AM
[QUOTE=vipbk;606307]cần gì mượn hả bạn, cho bạn luôn nè :))

tks bạn nha :D

vipbk
20-05-12, 01:39 PM
tks bạn nha :D

thanks = hành động nha bạn :D