PDA

View Full Version : [MU] Help : cài SQL trên VPS

mrr77641176
18-05-12, 01:12 PM
Mình dùng VPS win xp pack 2 của cty tuonglaiso dc quảng cáo trên clb
cài SQL 2k vào VPS :
settup bình thường như hàng ngày nhưng đến đoạn thông báo : setup is starting the server and installing your chosen configuration là nó đứng im . mình tưởng settup lâu . tối treo máy cho nó cài luôn đến sáng vẫn đứng im như vậy
Pro nào giúp mình với

quanact
18-05-12, 01:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bistro007_hp
18-05-12, 03:05 PM
Mình dùng VPS win xp pack 2 của cty tuonglaiso dc quảng cáo trên clb
cài SQL 2k vào VPS :
settup bình thường như hàng ngày nhưng đến đoạn thông báo : setup is starting the server and installing your chosen configuration là nó đứng im . mình tưởng settup lâu . tối treo máy cho nó cài luôn đến sáng vẫn đứng im như vậy
Pro nào giúp mình với
chưa sài vps bao giờ hả.
nhấn vào continue
bó tay với bác :|

ByHackker
18-05-12, 03:16 PM
Đễ YH Lại Mình Giúp Cho
30CCCCCCCC

mrr77641176
18-05-12, 06:35 PM
YH mình đây : duemyeuai_emvanla_nguoianhyeu
giúp mình với

tonik0y
11-04-13, 06:30 PM
Mình hôm nay gặp trường hợp giống hệt như thế này !
Ai giúp tôi với

darkmagician
11-04-13, 08:00 PM
mình viết lộn bài mới xóa mod xóa dùm bài viết này của minh
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tonik0y
11-04-13, 11:37 PM
mình viết lộn bài mới xóa mod xóa dùm bài viết này của minh

Ông này hay nhỉ vào spam gì thế