PDA

View Full Version : [KT] Hướng dẫn config ip để chơi mạng LAN & Hamachi cho ai chưa biết

viet1690
15-05-12, 05:36 PM
vèo Gameserver\servercfg1-6.ini đối với server mới nói chung là file config của gameserver
chỉnh
InIp=127.0.0.1= InIp=xxx.xxx.xxx.xxx > IP Lan
OutIp=127.0.0.1= OutIp=xxx.xxx.xxx.xxx > IP Lan
vậy là xong

Ký Tên : Thầp Lồp Lầp

Đọc không được chữ ký thì Thanks đụ̀m :Laluot_175:
config Thêm cái Clie nha AE

nguyendung2011
15-05-12, 06:07 PM
vèo Gameserver\servercfg1-6.ini đối với server mới nói chung là file config của gameserver
chỉnh
vậy là xong

;)), chạy bằng mắt nếu ko chỉnh client

ngaunachay
15-05-12, 07:09 PM
chỉnh
vậy là xong

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

viet1690
15-05-12, 07:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

server mình chơi là: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ thêm cái VS2005 82MB thữ Xem mình vừa test dc mà
mình chơi cái VS2005 82MB dc

Link nè VS2005 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) không cầm úp ét gì hết

:>
Chú ý Fix hết lỗi trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sao đó làm các bước như trên
config IP Clien nữa nha pồ
mình cài tầm 10p không tính thời gian download

rùi dzô gameserver\Gameverser1-6.exe chạy nha

tuidangvui
15-05-12, 07:52 PM
servercfg.ini
[GameServer]
InIp=
OutIp=

serverlistdebug.ini
1_Address=Local IP chạy server

ngaunachay
15-05-12, 08:51 PM
server mình chơi là: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ thêm cái VS2005 82MB thữ Xem mình vừa test dc mà
mình chơi cái VS2005 82MB dc

Link nè VS2005 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) không cầm úp ét gì hết

:>
Chú ý Fix hết lỗi trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sao đó làm các bước như trên
config IP Clien nữa nha pồ
mình cài tầm 10p không tính thời gian download

rùi dzô gameserver\Gameverser1-6.exe chạy nha

viet1690
16-05-12, 02:00 AM

ừ chỉ cài VS2005 trên thôi
~X(

ngaunachay
16-05-12, 07:22 AM
Cai cua ban down ve Extrac ra hok được bị lỗi !!!

viet1690
16-05-12, 11:38 AM
Cai cua ban down ve Extrac ra hok được bị lỗi !!!

Tốt nhất là chơi cái Ghost : WXP3-TW7.gho (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) + CD Windows sp3 là được
đó là do windows bạn thôi

:-" Yahoo nel hackthissite007 ko bit thi pm

mrkutepro
22-05-12, 04:51 PM
chỉnh
vậy là xong

config Thêm cái Clie nha AE

Cái này chắc tự chơi một mình thì được. chơi một mình thì có gì đâu mà nói