PDA

View Full Version : [MU] Main Kor Ex700 Crack

mr.tee113
15-05-12, 01:15 PM
Mình vừa sang bên RageZone tìm bản Ex700 thì thấy cái này
Download Link
Download Main_Ex700 Crack.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Full Client:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Client Path:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

K thấy có link Server
Có mỗi 1 cái ảnh
Anh chị em trong diễn đàn nghiên cứu thử đi nhé ;))
.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn: Ragezone.com

phusang
15-05-12, 01:22 PM
Thử chạy xem ^^ ;)), xem có đăng nahp65 vào game dc ko thì biết ^^

mr.tee113
15-05-12, 01:30 PM
Thấy bác Sun hình như cũng chạy qua cái này r.Tối bác ấy onl hỏi thử phát:-?

Alexandria
15-05-12, 02:11 PM
cái này chay thỳ làm gì tui xem sơ qua client của mấy mu x700 rồi cũng khá là công phu nhưng chỉ đc dao diện chứ sv vẩn là ss6e3 chưa có gì hót , map mới chưa có và master

tuyentc
15-05-12, 04:21 PM
ko có sv thì chạy game vào game kiểu gì đây. down về ngắm à chủ thớt.:-?

phusang
15-05-12, 04:23 PM
Vẫn có thể chạy dc với scf ver 11 trở lên bạn àh, nhưng main hình như chưa chuyển giao thức thì phải nên đăng nhập vòa ko dc thôi! ^^

tuyentc
15-05-12, 04:30 PM
cái này chay thỳ làm gì tui xem sơ qua client của mấy mu x700 rồi cũng khá là công phu nhưng chỉ đc dao diện chứ sv vẩn là ss6e3 chưa có gì hót , map mới chưa có và master

vậy thì đây là câu trả lời rồi mà :D. hiện giờ chỉ có mu hà nội là ex700. có lẽ nên đợi 1 time nữa sẽ có sv free mà chơi

mr.tee113
15-05-12, 05:04 PM
Theo như cái ảnh thì a e có thể lấy sv SCFMT bản 11.11.82 để sài. Có lẽ phải edit cũng khá là nhiều đấy. ;))
Mà Mu Hà Nội cũng đã có Ex700 đâu.Mới Coming Soon thôi
Như sv của bác Alex đây này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

UnderGroundK
17-05-12, 09:04 PM
sao mình chép patch main vào client chạy thì nó báo ItemTest.Bmd corrupted nhỉ :S

ohernano
01-06-12, 01:44 AM
No puedo bajar nada de aca :S.