PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về chạy GameServer Load hoài không xong "trắng bách"

lasker
15-05-12, 11:17 AM
Không biết sao mình chạy mấy bửa bình thường mà tự nhiên hôm qua với hôm nay chạy gameserver cái nó hiện lên trắng bách rồi load hoài không xong ?
Không biết có ai biết hiện tượng này là do cái gì không ? .
Giúp đỡ đệ với các huynh :X

MrKnight
15-05-12, 11:20 AM
Không biết sao mình chạy mấy bửa bình thường mà tự nhiên hôm qua với hôm nay chạy gameserver cái nó hiện lên trắng bách rồi load hoài không xong ?
Không biết có ai biết hiện tượng này là do cái gì không ? .
Giúp đỡ đệ với các huynh :X

Nếu là Win7 thì thử chạy bằng admin coi. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

lasker
15-05-12, 11:31 AM
Nếu là Win7 thì thử chạy bằng admin coi. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr
win xp ............................... Chạy = VPS , máy bửa chạy ok mà ko bik sao hôm nay bị thế , có liên quan đến data hong ta ?

Domino9990
15-05-12, 11:44 AM
win xp ............................... Chạy = VPS , máy bửa chạy ok mà ko bik sao hôm nay bị thế , có liên quan đến data hong ta ?

trắng bách điều đầu tiên tớ nghỉ là "anh trai virus" :D

lasker
15-05-12, 12:00 PM
trắng bách điều đầu tiên tớ nghỉ là "anh trai virus" :D
Antivirus hay la zo -->>. Vi nhút

Domino9990
15-05-12, 12:33 PM
Antivirus hay la zo -->>. Vi nhút

sạc chạy online cũng cài antivirus zo nữa..........nó kill sẽn là die :D

lasker
15-05-12, 01:10 PM
sạc chạy online cũng cài antivirus zo nữa..........nó kill sẽn là die :D
Ko biết phải vậy không :)) , để down sv về local test thử xem chạy đc không , chứ VPS tắt anti rồi vẫn k chạy đc .

talama3000
15-05-12, 01:53 PM
Ko biết phải vậy không :)) , để down sv về local test thử xem chạy đc không , chứ VPS tắt anti rồi vẫn k chạy đc .

em đang test ở localhost em chạy các file bằng auto hết bình thường chạy thì không sao nhưng mà hôm qua cũng bị như thế
nó cứ đơ lại không chạy nữa nếu mà em chạy bằng tay thì lại chạy được :( không hiểu luôn
cài lại server thì chạy được cái đầu vào game out ra cái lại không được nữa lại phải chạy = tay
bác test xem thế nào bảo em với nhé

Domino9990
15-05-12, 10:42 PM
em đang test ở localhost em chạy các file bằng auto hết bình thường chạy thì không sao nhưng mà hôm qua cũng bị như thế
nó cứ đơ lại không chạy nữa nếu mà em chạy bằng tay thì lại chạy được :( không hiểu luôn
cài lại server thì chạy được cái đầu vào game out ra cái lại không được nữa lại phải chạy = tay
bác test xem thế nào bảo em với nhé
các vấn đề này là virus 100% quét virus là xong