PDA

View Full Version : [MU] Khắc phục lỗi Gameserver.exe bị mất kết nối ai biết vào giúp cái

a_dragon90
14-05-12, 03:56 PM
Hiện tại mình có chạy bản ss2.Thời gian Online của mỗi server chỉ được khoảng 3 đến 4 tiếng là tự bug và dis luôn.Có ai biết cách khắc phục nỗi này không chỉ dùm mình cái.thanks trước nhé

phuchungac
14-05-12, 04:29 PM
Hiện tại mình có chạy bản ss2.Thời gian Online của mỗi server chỉ được khoảng 3 đến 4 tiếng là tự bug và dis luôn.Có ai biết cách khắc phục nỗi này không chỉ dùm mình cái.thanks trước nhé

30 char mình cúng bị nhưng mà lâu hơn xiu được 1 ngày ai giúp với \m/\m/\m/

a_dragon90
14-05-12, 04:49 PM
Giúp mình với nào.Uppppppppppppppppppppppppppppppppp ai đã bị rồi xem lại cho cái nhé

GooglePro
14-05-12, 04:58 PM
Nếu SV đang chạy mà bi dis không báo don't send, không báo offset hư thì sửa bằng niền tim, bạn tự xem kỹ lại cách config xem có lỗi lầm gì không thôi!

Alexandria
14-05-12, 05:25 PM
Có thể do gameserver lổi ... hoặc là zen rơi quá nhiều dồn lên .... mấy này thường gặp

phuchungac
14-05-12, 05:57 PM
Nếu SV đang chạy mà bi dis không báo don't send, không báo offset hư thì sửa bằng niền tim, bạn tự xem kỹ lại cách config xem có lỗi lầm gì không thôi!

ở dataserver no bao eror ạ chả biết bị sao :D

a_dragon90
14-05-12, 11:14 PM
ai biết chỉ dùm cái Fix lỗi rơi Zen rồi mà vân bị hix

huuthao
15-05-12, 12:08 AM
của mình bị lỗi này là sao mấy bạn.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

a_dragon90
15-05-12, 07:48 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppp

Alexandria
15-05-12, 08:54 AM
của mình bị lỗi này là sao mấy bạn.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)
Này bạn vào OGCFix chạy OGCfix là ok ko gì khó

a_dragon90
15-05-12, 10:28 AM
ai chit giúp cái hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx