PDA

View Full Version : Help! Cách đưa Nhất Kiếm lên online

adventur3
12-05-12, 10:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hai07dv hay zin ... bất cứ ai pro chỉ zùm với =((

hai07dv
12-05-12, 10:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hai07dv hay zin ... bất cứ ai pro chỉ zùm với =((

Để tôi làm 1 bài viết có hình ảnh đưa lên online qua no-ip ...rùi sẽ post sau

Còn online mạng lan + hamachi thì đã có bài viết :D

hai07dv
13-05-12, 12:43 AM
Mới test cái no-ip xong ...chạy được..

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 233619.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 234808.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bạn down file này về mở lên xem hướng dẫn nhé ...làm biếng quay clip ..nặng + up lâu => mất hot =))

Pass: hai07dv
Thui mệt òi ..đi xem xxx xả tress =))

Cập nhật bổ sung

đưa lên onl là port 4628 với 4629 nhưng trong đấy là 4618 vs 4619 sửa lại là được

adventur3
13-05-12, 09:32 AM
Mới test cái no-ip xong ...chạy được..

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 233619.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 234808.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bạn down file này về mở lên xem hướng dẫn nhé ...làm biếng quay clip ..nặng + up lâu => mất hot =))

Thui mệt òi ..đi xem xxx xả tress =))
\m/
Thiệt là bó tay + bó chân + bó toàn phần

--- Chế độ gộp bài viết ---

Nó đòi pass :| Xin cái pass nào hai07dv

minhhailc
13-05-12, 10:35 AM
pass là j thế bạn ơi.
30 charac

adventur3
13-05-12, 10:43 AM
hai07dv cho xin cái pass lào :^o

minhhailc
13-05-12, 11:13 AM
1 cái pass nói lên tất cả :^o em cần cái pass bác online cho em xin cái pass lào!!!

adventur3
13-05-12, 02:24 PM

hai07dv
13-05-12, 06:54 PM
sr..quên ko send pass =))

Pass: hai07dv

Các file của em share đều là pass đó .......

lllllbxdlllll
24-02-13, 12:19 AM
Mình làm theo các bước của hai, đến bước cuối mở port (NAT - Virtual Server) thì nó khác bạn ở chỗ có thêm 2 ô là: Start port (Local) và End port (Local), mình k biết điền gì trong này, bỏ trống cũng k đc mà điền giống ô Start port ở trên cũng ko đc. Các bạn chỉ giúp với, muốn làm cho nhóm bạn cùng chơi cho dzui chứ 1 mình tự kỷ quá :(

soihoangtu
25-02-13, 03:43 PM
Mình làm theo các bước của hai, đến bước cuối mở port (NAT - Virtual Server) thì nó khác bạn ở chỗ có thêm 2 ô là: Start port (Local) và End port (Local), mình k biết điền gì trong này, bỏ trống cũng k đc mà điền giống ô Start port ở trên cũng ko đc. Các bạn chỉ giúp với, muốn làm cho nhóm bạn cùng chơi cho dzui chứ 1 mình tự kỷ quá :(

2 chỗ đó điền giống nhau

Ví dụ : mở port 4629 thì điền 4629 vào cả 2 mục đó

lllllbxdlllll
25-02-13, 04:54 PM
2 chỗ đó điền giống nhau

Ví dụ : mở port 4629 thì điền 4629 vào cả 2 mục đó

Cảm ơn bạn đã giúp, nhưng k được bạn ơi. Của mình nó như thế này: 1 router (192.168.1.1) > phát wifi (192.168.0.1) > máy mình nhận wifi (192.168.0.101).
Mình cấu hình NAT cho router của mình thế này nhưng nó báo lỗi
Hình đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

Thử nhập 4 ô Start Port Number, End Port Number, Start Port(Local), End Port(Local) là 80 thì Save được nhưng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> => k truy cập đc, còn nếu k mở port thì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> => truy cập vào Router của mình :(

lllllbxdlllll
26-02-13, 12:05 PM
Bạn hai07dv và các bạn ai giúp mình với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

toyouta
26-02-13, 12:16 PM
yahoo + team tui giup cho kd_online79=D>=D>=D>=D>

card mobi 20 k nhe ;));));));));))

soihoangtu
26-02-13, 03:25 PM
Cảm ơn bạn đã giúp, nhưng k được bạn ơi. Của mình nó như thế này: 1 router (192.168.1.1) > phát wifi (192.168.0.1) > máy mình nhận wifi (192.168.0.101).
Mình cấu hình NAT cho router của mình thế này nhưng nó báo lỗi
Hình đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

Thử nhập 4 ô Start Port Number, End Port Number, Start Port(Local), End Port(Local) là 80 thì Save được nhưng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> => k truy cập đc, còn nếu k mở port thì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> => truy cập vào Router của mình :(

Có 2 cách :

1 là set router (con này là model thì đúng hơn) về dải 192.168.0.1, Disable cái DHCP của thằng này.
2 là set ngược lại Set wifi về dải 192.168.1.1 của thằng Router, wifi thì k cần tắt DHCP

lllllbxdlllll
26-02-13, 04:37 PM
Có 2 cách :

1 là set router (con này là model thì đúng hơn) về dải 192.168.0.1, Disable cái DHCP của thằng này.
2 là set ngược lại Set wifi về dải 192.168.1.1 của thằng Router, wifi thì k cần tắt DHCP

Cảm ơn bạn đã giúp! Nhưng k thành công bạn ơi :(
Cách 1: mình vào router > DHCP nhưng k thấy tính năng Disable ở đâu cả.
Cách 2: khi set wifi về dải của router (192.168.1.10 => máy mình 192.168.1.101) thì mình chỉ kết nối được với wifi k thể vào internet được.
(wifi Tenda - Software version: V5.07.25_en_02 - Hardware version: V3.0)

Các bạn có thể chỉ rõ hơn giúp mình với được không, cảm ơn các bạn đã đọc bài!

vpduy82
08-05-13, 10:08 AM
ai giúp mình up lại cái hướng dẫn đc ko , link hướng dẫn mediafile die rồi