PDA

View Full Version : [MU] Không chạy bộ được từ Lorencia sang Devias và ngược lại

talama3000
12-05-12, 08:32 PM
Chào các tại Forum Gamezone.vn em làm phiền bác anh một chút ạ
Hiện tại MU em đang sử dụng SS6.3 em có chạy bộ từ Lorencia sang Devias không được và ngược lại cũng thế ạ
bản của em hầu như chạy bộ qua tất cả các cửa cũng không được Noria --> atlans không được....
em có chụp ảnh và upload lên rất mong các anh có thể giúp cho em sao lại lỗi như vậy? rất cảm ơn các anh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tart.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> otdavias.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lorencia.jpg

talama3000
12-05-12, 09:13 PM
có ai giúp em với ạ...............................

nghienmu
12-05-12, 09:47 PM
có ai giúp em với ạ...............................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

talama3000
12-05-12, 09:55 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dạ vâng! em cũng biết thế ạ nhưng mà em muốn hỏi là sao nó lại bị lỗi anh ạ và muốn cách hỏi các anh cách fix luôn ạ, nếu mà ấn M thì nó đơn giản quá anh ạ =((

Alexandria
12-05-12, 10:25 PM
Bản ss6e3 này sao run nhiều thứ vậy :))

talama3000
12-05-12, 11:38 PM
dạ đã fix được lỗi em up lên cho ai dính phải lỗi này biết ạ
lỗi từ File gate.bmd
- Client/data
- Client/data/local

cảm ơn anh bistro007_hp ạ :D

Bản ss6e3 này sao run nhiều thứ vậy :))
anh ơi thế bt bản ss6.3 cần chạy những cái nào vậy a?