PDA

View Full Version : [MU] Giúp đỡ vấn đề Gcoin Cashshop In Game Season 2

lasker
12-05-12, 02:52 PM
Các bạn ai đã sử dụng Season 2 thì cho mình hỏi tí :) , mình đang sử dụng nó , nhưng có cái là mình add query vẫn không có đc Gcoin trong Shop game .
Mà ngoài cách add Gcoin = Query như vậy còn cách nào để có đc Gcoin , chẳng hạn như cập nhật từ web vào game lun không ?
Hiện tại cần giúp gấp !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

lasker
12-05-12, 03:59 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppp , cho bro nào biết giúp vs

Alexandria
12-05-12, 04:54 PM
Thỳ dung web nạp gcoin đó >_< bây h tiện tệ web bên nào chả sài gcoin với vpoint

nhtu1997
12-05-12, 05:26 PM
lasker ơi cậu đang dùng ss2 hả cậu biết cách nào đổi tên sub + sữa lại mấy cái dòng chữ vàng hay hiện trong game ko chỉ mình vs

huuthao
12-05-12, 09:05 PM
Các bạn ai đã sử dụng Season 2 thì cho mình hỏi tí :) , mình đang sử dụng nó , nhưng có cái là mình add query vẫn không có đc Gcoin trong Shop game .
Mà ngoài cách add Gcoin = Query như vậy còn cách nào để có đc Gcoin , chẳng hạn như cập nhật từ web vào game lun không ?
Hiện tại cần giúp gấp !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bạn vào table => Member_info tìm dòng gcoin sữa lại int nó sẽ nhận
mình sữa zay đó

tuyentc
12-05-12, 09:12 PM
sv nào mà ko dùng được querry vậy bạn. check qua tab lâu. bạn nên xem lại là wcoin hay là gcoin nhé:) sửa lại querry cho hợp lí.

lasker
12-05-12, 10:10 PM
mình sữa zay đó
Ùm đề mình thử , mà ko biết làm vậy có ảnh hưởng gì phát sinh ko ?

lasker
13-05-12, 12:31 AM
mình sữa zay đó
mình tìm dòng gcoin sữa lại int rồi ~.~ ... Ko đc .. Lúc bạn save nó có báo lỗi gì ko , mình có !!!

huuthao
13-05-12, 01:10 AM
mình tìm dòng gcoin sữa lại int rồi ~.~ ... Ko đc .. Lúc bạn save nó có báo lỗi gì ko , mình có !!!

mình xài web nbb không biết mình làm có đúng kg nhưng mà ok rùi

mình xóa cái gcoin ở table Member_info đi
rùi mình đỗi tên pcponit lại thành Gcoin
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp)
mình test ok. nạp thẻ là có gcoin trong web và crackshop cũng có

các bạn có biết add ngọc b s cre chaos blue vào crack shop thế nào kg
bạn nào biết làm mẫu cho mình 1 dòng nhé
thanks

lasker
13-05-12, 05:56 AM
mình xài web nbb không biết mình làm có đúng kg nhưng mà ok rùi

mình xóa cái gcoin ở table Member_info đi
rùi mình đỗi tên pcponit lại thành Gcoin
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp)
mình test ok. nạp thẻ là có gcoin trong web và crackshop cũng có

các bạn có biết add ngọc b s cre chaos blue vào crack shop thế nào kg
bạn nào biết làm mẫu cho mình 1 dòng nhé
thanks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mà nếu làm vậy có ảnh hưởng gì đến web không ? Test chưa ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-->>> Sau khi làm thử kết quả vẫn không nhận .

lasker
13-05-12, 06:03 AM
Sao cái SS 2 mình chỉnh % ép đồ xuống rồi , mà sao lại Globin ép nó vẫn lên vèo vèo , và cái tỷ lệ % không giống như của mình đã config .

huuthao
13-05-12, 09:13 AM
pcponit mình nhầm
bạn thử đỗi pcponit lại thạnh gcoin và delete gcoin củ đi
delete cái củ là các tk có gcoin mất hết ákk

lasker
13-05-12, 02:54 PM
pcponit mình nhầm
bạn thử đỗi pcponit lại thạnh gcoin và delete gcoin củ đi
delete cái củ là các tk có gcoin mất hết ákk
Sài Server Alex ...

Alexandria
13-05-12, 05:09 PM
Bạn cào sữa trong itemswebzen nữa config lại giá trị cashop nó nhẩn ỡ DB muonline nếu down bản đầu thỳ là CPoints còn nếu mấy bản sau đo sài Web NBB nên tui đã sữa lại giá trị là gcoin nên cứ thế mà phang

lasker
14-05-12, 03:31 AM
Bạn cào sữa trong itemswebzen nữa config lại giá trị cashop nó nhẩn ỡ DB muonline nếu down bản đầu thỳ là CPoints còn nếu mấy bản sau đo sài Web NBB nên tui đã sữa lại giá trị là gcoin nên cứ thế mà phang
Nó ko nhận
Mình cũng sài NBB mà !
Hay zo cái Cilent mình , mình sài Cilent cũ + patch , Không phải Cilent full của bạn .
Sẵn đây cho mình ỏi add item vào cashshop sao ko hiện vậy :) .
Trong Server có 2 cái DB sài cái nào ? Muonline2012 hay MuOnline.bak

pcungpro
14-05-12, 05:32 AM
up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

Alexandria
14-05-12, 05:56 AM
Pm yahoo mình xem trược tuyến cho chứ mình nói chắc mấy bạn cứ nghe như vịt nghe sấm ấy