PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi Đừong Truyền Sever TLBB các Bác Giúp Với

sieunhan01
07-05-12, 06:03 PM
theo link cua Hà Hoàng thì nếu muốn lam một Sever Game TLBB thi phải có :
*Máy ảo
*sever TLBB
*Clinent
Vào Thẳng chủ Đề:
Khi Sever chạy ngon +Ping TLL=64 (ping ngon ) mà vào game bị lỗi đừong truyền mong mấy bác giúp em với đã kiếm đủ cách sửa mà ko dc

ankol479
07-05-12, 08:53 PM
vẫn còn thiếu :Billing, file Patch,file Luanch.ini,Sharememory.ini với một vài file trong log của SV ảo , đại khái phải chuẩn so với IP của Sever ảo thì mới không bị lỗi đường truyền nữa

sikaku
07-05-12, 10:29 PM
Đợi sever khởi động khoảng 10-15' đã bạn.

1st.G-dragon
20-05-12, 02:22 PM
Đợi sever khởi động khoảng 10-15' đã bạn.

khi chạy sever thì bạn phãi đợi 1 tí đã ! chạy sv thì hơi lag 1 tí ! nên k thể vào game đc !

thehell99
21-05-12, 10:19 PM
Lỗi đường truyền thì tức là bạn config IP hoặc port sai. Không trùng cả Server với Client. Ngoài ra thì cũng còn có 1 số nguyên nhân khác. Bạn nên post chạy từng lệnh lên thì mới biết đường mà hd.

Tuan565
22-05-12, 02:51 AM
[/QUOTE][/QUOTE][/QUOTE][/QUOTE][/QUOTE]
Lỗi đường truyền thì tức là bạn config IP hoặc port sai. Không trùng cả Server với Client. Ngoài ra thì cũng còn có 1 số nguyên nhân khác. Bạn nên post chạy từng lệnh lên thì mới biết đường mà hd.

các ban cho mình hỏi lỗi này là thế nào vay ạ va cách khắc phục luôn a.giúp mình với đã hơn 1 tuần vật vã với cái lỗi này rồi.pro nào giúp e với ạ.
untitled

nó ghi là Tãi thông tin Load Servers mới nhất thất bại!

mình ở thủ đức nếu có bạn nào ở gần thì mình cần giúp đở trực tiêp vì iti mình íu lắm