PDA

View Full Version : [MU] Share Trọn Bộ Web Mu Thiên Địa

huanst
29-04-12, 03:02 PM
Đi lang thang wa bên clbgamevn.hnsv.com tình cờ thấy được cái web này nên share cho ae sài . Em lần đầu viết bài mong các bác pro bỏ wa cho .Còn Link em nó đây :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass :clbgamevn.hnsv.com
Còn dưới đây là cái ảnh của web:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bistro007_hp
29-04-12, 07:32 PM
Đi lang thang wa bên clbgamevn.hnsv.com tình cờ thấy được cái web này nên share cho ae sài . Em lần đầu viết bài mong các bác pro bỏ wa cho .Còn Link em nó đây :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass :clbgamevn.hnsv.com
hix k có thông tin k ảnh minh hoa.
đúng bó tay.

huanst
29-04-12, 07:51 PM
Bó tay gì em chưa test hết mà post lên kẻo god hoàng vào đây chém phát nữa

bistro007_hp
29-04-12, 08:02 PM
do bị để sơ hở nên bị chém.E thử đưa hình ảnh minh họa kèm ít thông tin godhoang vào k tk chém chết chứ lại sao phải xoắn
đầu tiên đây là tvweb thì phải.nếu k nhầm cái này lâu lắm rồi. chưa dl đoán bừa =)) đừng chém nhé

godhoang
29-04-12, 08:07 PM
chém là đúng, làm đúng mà vẫn chém thì bạn có quyền chém lại
nhưng ngược lại thì đếk có tha nha. :>

Mr.Hau
29-04-12, 08:08 PM
đề nghị đăng ảnh để MODS biết đã tồn tại hay chưa còn dễ quản lý

belik1989
29-04-12, 08:09 PM
Chết rồi close đi a ơi :)) e vừa sang xem có đc đâu rất là vớ vẩn pass server sai clien die

Nói chung là vớ vẩn w4 ở đâu cái wing chúng nó chết ra nhìn buồn cười lắm

huanst
29-04-12, 08:22 PM
Web vẫn bt sv thì chưa test nên k bik đừng có chém nhé cậu

bistro007_hp
29-04-12, 08:26 PM
Chết rồi close đi a ơi :)) e vừa sang xem có đc đâu rất là vớ vẩn pass server sai clien die

Nói chung là vớ vẩn w4 ở đâu cái wing chúng nó chết ra nhìn buồn cười lắm
wing4 nào chả chế hả bạn
Webzen còn chưa có nữa mà :-/:-/
mấy cái wing4 đều chế cả..

huanst
29-04-12, 08:33 PM
Đã up ảnh cái web này em đang test thấy cũng ngon mà k bik edit cái chữ mu thiên địa sao :(
Nghe nói cái web này là của admin bên ấy hack dc từ mu thiên địa gồm home+quanly+forum

likenone
29-04-12, 08:40 PM
Hướng dẫn chống sâu mọt GodHoang = Cách post xong kèm theo P/S Không tiếp gạch đá vào |-)

huanst
29-04-12, 08:42 PM
Em ngu mụi cho hỏi P/s là gì thế a

bistro007_hp
29-04-12, 10:56 PM
;)) Đây là tvweb thay nền thôi mà
k có gì hay đâu.
...................
.........