PDA

View Full Version : 1 vài Vấn đề về Gunny ....

nghiadht
28-04-12, 04:40 PM
Đầu Tiên - Xin Cảm Ơn các bạn đã vào đọc thắc mắc của e ..

... /:)Tập Tành Làm Sv cũng làm được 1 Sv chơi Off Ở nhà .. Hôm Nay Muốn đưa lên Ol Cho mọi người cùng chơi và fix lỗi
=(( Chạy Off Thì Ko sao .. Chỉnh lại tất cả 127.0.0.1 >> IP sv thì lại chạy không được .. Buồn ..
Chỉnh tất cả ip của localhost thành IP của sv mình được ko ạ (VD: 123.145.223.12)
.................................................. .................................................. .................................................. ...................

Thấy Bản Của trminhpc hấp dẫn quá .. mon men cài thử .. Thất vọng lần 2 =((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
...
Bấm Vào đăng kí nhanh thì ra thế này ..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lấy cái acc cũ vào game thử ..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
Còn Thiếu cái gì nữa không ạ ... Xin các bác giúp
.................................................. .................................................. .................................................. ...................

Tiện Thể Cho E danh sách port của gunny khi mở online

Thanks các bạn/:)

nghiadht
28-04-12, 05:22 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppp

linux0s
28-04-12, 05:25 PM
Cái này là bác kiểm tra lại file web.config trong thu mục Register thử, xem có đúng tài khoản và pass chưa!!!
Còn port thì bác mở port: 80, 9200, 2008, 2009
Chúc bác thành công:|

nghiadht
28-04-12, 05:42 PM
Cái này là bác kiểm tra lại file web.config trong thu mục Register thử, xem có đúng tài khoản và pass chưa!!!

Pass đúng .. ko hiểu tại sao .. làm ko dc

hai07dv
28-04-12, 05:47 PM
Hướng dẩn cài đặt:
---Giải nén ra bạn được 3 folder gunny, Register, SQL_Query và 2 file crossdomain.xml, index.html.
+ Copy 2 folder gunny, Register và 2 file crossdomain.xml, index.html vào folder <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của IIS.
+Tạo web application cho 2 folder trên với tên lần lượt là gunny và Register (thực hiện như folder Request)
+ Lần lượt mở 9 file trong folder SQL Query bằng SQL Server Management Studio Express và Execute!
( lưu ý mở từng file nhé mở 1 lần nhiều khi lổi)

nghiadht
28-04-12, 06:39 PM
làm đúng như bác nói .. nhưng ko được bác ơi .. mình thử rất nhìu rồi

hai07dv
28-04-12, 06:51 PM
làm đúng như bác nói .. nhưng ko được bác ơi .. mình thử rất nhìu rồi

ah quên có 1 cái sai của hd web3.4++ là 9 file data open trực tiếp có vài cái ko hiện nội dung ...Mình phải view = notepad++ rồi copy paste vô query xong mới =>Execute!

Mình test web này rồi ...đâu thấy lỗi j đâu ta

memberscf
28-04-12, 07:05 PM
thằng này chắc mún ăn gạch ai cũng cài thành công hết cài ko dc bảo thất vọng àh nếu nói lỗi thì sẽ giúp còn làm sai mà bảo ng` khác (hàm ý chỉ trích ng` khác) thì cóc ai mà share nữa

nghiadht
28-04-12, 07:07 PM
thằng này chắc mún ăn gạch ai cũng cài thành công hết cài ko dc bảo thất vọng àh nếu nói lỗi thì sẽ giúp còn làm sai mà bảo ng` khác (hàm ý chỉ trích ng` khác) thì cóc ai mà share nữa

Đâu có ám chỉ ai đâu .. thật sự là e cài bị lỗi .... ý của e là e thất vọng chính mình .. cài ko được

bachugacon122
29-04-12, 07:24 AM
Đầu Tiên - Xin Cảm Ơn các bạn đã vào đọc thắc mắc của e ..

... /:)Tập Tành Làm Sv cũng làm được 1 Sv chơi Off Ở nhà .. Hôm Nay Muốn đưa lên Ol Cho mọi người cùng chơi và fix lỗi
=(( Chạy Off Thì Ko sao .. Chỉnh lại tất cả 127.0.0.1 >> IP sv thì lại chạy không được .. Buồn ..
Chỉnh tất cả ip của localhost thành IP của sv mình được ko ạ (VD: 123.145.223.12)

Thấy Bản Của trminhpc hấp dẫn quá .. mon men cài thử .. Thất vọng lần 2 =((
...
Bấm Vào đăng kí nhanh thì ra thế này ..
Lấy cái acc cũ vào game thử ..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
Còn Thiếu cái gì nữa không ạ ... Xin các bác giúp

Tiện Thể Cho E danh sách port của gunny khi mở online

Thanks các bạn/:)

hình như là bạn chưa add cái Register vào IIS hoặc chưa config lại trong Register

boyz4
29-04-12, 08:42 AM
Nếu mình không nhầm thì mỗi lẫn bạn khởi đọng router thì nhà cung cấp sẽ cho bạn 1 IP mới thì phải
Thế nên bạn không thể để IP là 123.145.223.12 được
---------------------------------------------------------

Bạn ơi trong server mình còn thấy port 9001,9002,9208 mấy port này không cần mở hả bạn ?