PDA

View Full Version : [KT] Không load được file gm_player.lua

nhoxkjo
28-04-12, 11:18 AM
Mấy pro chỉ giúp em....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái server này là server SV-KetHop-hoanthien
.. Tks trước

huylouis1996
28-04-12, 11:28 AM
bạn xem lại file newplayergift.lua đi kìa . nó cũng báo lỗi đó . có thể phát sinh từ đây sang bên file gm_player.lua ;))

nhoxkjo
28-04-12, 12:16 PM
Nhưng sửa bằng cách nào.. chỉnh làm sao????

khactai
28-04-12, 12:21 PM
newplaygift.lua no bị dư dấu ' kìa ko thầy báo ak,nó bị chỗ nào chỉ có bạn với biết vì bạn là người sữa nó
cách giải quyết extra file rar ra lại sau đó copy 2 file newplaygif vs gm_player copy vào lại.

nhoxkjo
28-04-12, 12:35 PM
newplaygift.lua no bị dư dấu ' kìa ko thầy báo ak,nó bị chỗ nào chỉ có bạn với biết vì bạn là người sữa nó
cách giải quyết extra file rar ra lại sau đó copy 2 file newplaygif vs gm_player copy vào lại.

Để mặc định là không có gì hết
Còn khi mình đổi tên "Administrator" thành tên khác thì bị lổi

nh0kk3n2310
28-04-12, 01:02 PM
Để mặc định là không có gì hết
Còn khi mình đổi tên "Administrator" thành tên khác thì bị lổi

muon su dung chuc nang admin dau can phai thay doi ten trong gm_player chi can thay doi ten trong newplayergift.lua thoi

nhoxkjo
28-04-12, 01:15 PM
muon su dung chuc nang admin dau can phai thay doi ten trong gm_player chi can thay doi ten trong newplayergift.lua thoi

newplayergift.lua mình đổi chổ nào vậy bạn....???

nh0kk3n2310
28-04-12, 02:04 PM
newplayergift.lua mình đổi chổ nào vậy bạn....???

ban su dung tui tan thu cua ai de minh tim cach giup cho ban

nhoxkjo
28-04-12, 02:13 PM
ban su dung tui tan thu cua ai de minh tim cach giup cho ban

Trong bộ server TRON SHINICHIQUANG lun. .

nick yahoo: nhoxkjo

khungvonline1
28-04-12, 09:21 PM
riêng cái cùa shin là phải đồng bộ nhiều cái lắm ai dev trên nên shin rất khó đã từ bỏ dev trên server gốc dẽ hơn . Đông bộ newplaygift.lua qua bên event_pack nữa