PDA

View Full Version : Lỗi sql gunny ofline <<<<<< ai giúp với

nhoksock97
27-04-12, 02:36 PM
em cài SQL 2k8 r2 để làm gunny ofline 3.0 mà em cài thi nó hien len cai này ai bít sửa lỗi giúp em dc ko em dùng hết cách rồi mà ko fix được lỗi ai pro giup em với em đang sài win XP thank!!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp

nhocluka
27-04-12, 02:45 PM
chắc đã cài 1 bàn sql rồi chứ gì ,ko remove hết thôi .Vào folder sql củ remove hết đi là cài dc thôi.
ko cài dc nữa remove luôn cái win đi cho nhanh:|:|

hai07dv
27-04-12, 02:46 PM
em cài SQL 2k8 r2 để làm gunny ofline 3.0 mà em cài thi nó hien len cai này ai bít sửa lỗi giúp em dc ko em dùng hết cách rồi mà ko fix được lỗi ai pro giup em với em đang sài win XP thank!!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp)

Xóa sạch sẽ cái SQL2k8 R2 đi => reset máy

Đối với winxp cài theo trình tự soft từ trên xuống

* Net Framework 2.0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Net Framework 3.5 SP1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Net Framework 4.0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Windows Installer 4.5 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Windows PowerShell 1.0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* SQL Server 2008 R2 Express (100% Restore được)
X86: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
X64: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Vertrigo (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Những soft cần để cài của Edward_Newgate

nhocluka
27-04-12, 03:01 PM
Xóa sạch sẽ cái SQL2k8 R2 đi => reset máy

Đối với winxp cài theo trình tự soft từ trên xuống

* Net Framework 2.0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Net Framework 3.5 SP1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Net Framework 4.0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Windows Installer 4.5 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Windows PowerShell 1.0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* SQL Server 2008 R2 Express (100% Restore được)
X86: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
X64: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
* Vertrigo (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

dám cá 100% chủ thớt ko cài cái sql này dc
cài nhiều rắc rối thôi thì ghót lại win cho nhanh 15 phút dể có bản win full soff ko ,cài sql 1 phát xong.
Full driver ,ram chỉ 137m ,dung lương dowload New2012.GHO là 1,26GB
vào đây nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghiadht
27-04-12, 07:33 PM
1/Sẵn Tiện Các bác cho e hỏi đây là lỗi j và cách fix ra sao ..
2/Gỡ Bỏ hoàn toàn dc không ...( loại bỏ cách ghost lại máy .. e đang cài trên vps)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

Nếu cài dc thì sẽ có 1 sv gunny nữa ra đời cho các bạn

kiepvesau96
27-04-12, 10:16 PM
đổi pass thành chữ hoa chữ thường và số. ví dụ Dat123

nhoksock97
05-05-12, 12:08 PM
ai có query hay chỉ em chạy query với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d.bmp
Line 67:IExecuteResult result = this.ExecuteMethodCall(this, ((MethodInfo)(MethodInfo.GetCurrentMethod())), userName, passWord, nickName, sex, money, gold, giftToken);

bị cái này nữa là sao

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
EM ĐANG XÀI WIN XP

bachugacon122
06-05-12, 11:08 AM
ai có query hay chỉ em chạy query với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d.bmp
Line 67:IExecuteResult result = this.ExecuteMethodCall(this, ((MethodInfo)(MethodInfo.GetCurrentMethod())), userName, passWord, nickName, sex, money, gold, giftToken);

bị cái này nữa là sao

EM ĐANG XÀI WIN XP

Cái trên là do chưa chạy query
Cái dưới là do pass sai
bác đổi mật khẩu roài đăng nhập lại là dc