PDA

View Full Version : 1 số vấn đề về gunny 3.0

minhkienxh
27-04-12, 01:07 PM
tình hình là em muốn hỏi mấy pro làm thế nào để biến hình vũ khí theo cấp cường hóa em đã chỉnh trong Db_Tank phần Item_Strengthen_Goods nhưng vẫn ko dc bác nào có cái query cho em xin,hoặc bác hướng dẫn cũng dc hay cho em xin file Db_Tank của các bác(hơi quá),em dám đảm bảo đây cũng là mong muốn của rất nhìu newbie như e,mong mấy pro quan tâm

cararylove
27-04-12, 03:02 PM
Cái nè bạn chụp ảnh Item_Strengthen_Goods Lên tui hướng dẫn cho

minhkienxh
27-04-12, 05:23 PM
đây nè bạn cho mình yahoo dc ko
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Scofield9x
27-04-12, 06:47 PM
Mình cũng cần nữa, YH của mình đây: shit_the_paris_hp98

bachugacon122
29-04-12, 07:27 AM
tình hình là em muốn hỏi mấy pro làm thế nào để biến hình vũ khí theo cấp cường hóa em đã chỉnh trong Db_Tank phần Item_Strengthen_Goods nhưng vẫn ko dc bác nào có cái query cho em xin,hoặc bác hướng dẫn cũng dc hay cho em xin file Db_Tank của các bác(hơi quá),em dám đảm bảo đây cũng là mong muốn của rất nhìu newbie như e,mong mấy pro quan tâm

Cái Db tank của mình có chỉnh biến hình 1 lần khi lên +12 và CH ko xịt. bạn nào thích có thể dùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

soccers_th
20-06-12, 11:17 AM
Cái Db tank của mình có chỉnh biến hình 1 lần khi lên +12 và CH ko xịt. bạn nào thích có thể dùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thank you nhìu :D :D :D :D :D
.................................................. ....