PDA

View Full Version : [KT] Nhờ anh em xem giúp lỗi chạy thằng logsever!

nguyendung2011
26-04-12, 10:45 AM
anh em xem giúp mình lỗi này là bị sao với, mặc dù là chạy đồng bộ nhé, bị báo lỗi bảo trì hoài ah, máy ở nhà thì chạy ok nhưng máy khác cài là lại lỗi, nản ghê ai bit chỉ giùm, tks :x
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huy228866
26-04-12, 11:14 AM
anh em xem giúp mình lỗi này là bị sao với, mặc dù là chạy đồng bộ nhé, bị báo lỗi bảo trì hoài ah, máy ở nhà thì chạy ok nhưng máy khác cài là lại lỗi, nản ghê ai bit chỉ giùm, tks :x
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình Đã Từng Bị. Đó Là Do Cấu Hình Máy Bạn Quá Cùi Nên Nó Tự Động DissConnect
:D

nguyendung2011
26-04-12, 11:22 AM
xin lỗi bạn máy mình ram 2g. dual-core 2.99 máy mới mua 4 tháng mình nghĩ j chứ 1 sv kiểu đấy nó chạy phà phà, mình đâu có mở full map đâu mà sợ tốn ram, chơi thì chơi off, bạn chém gió quá ~o)

kyeljnk
26-04-12, 12:17 PM

có chữ Local area connection is now connected kìa bạn. máy bạn bị mất mạng chăng????
thật ra map ít hay nhiều cũng k quá ảnh hưởng đâu. ram 2GB dual core là tạm ổn rùi :D

nguyendung2011
26-04-12, 02:29 PM
hi, tks mọi người giúp, mình mò ra là do anh Nguyễn Tử quảng chặn mất kết nối, vào remove ảnh cái là kết nối phà phà :x