PDA

View Full Version : Ai có thể giúp mình chỉnh nhân EXP nhất kiếm được ko?

nguyenvip
25-04-12, 08:23 PM
ở bài hướng dẫn sai hoàn toàn,mình chỉnh như thế mà vào đánh quái ko được Kinh nghiệm nữa mong các anh em hướng dẫn cho

global1
27-04-12, 09:39 AM
ở bài hướng dẫn sai hoàn toàn,mình chỉnh như thế mà vào đánh quái ko được Kinh nghiệm nữa mong các anh em hướng dẫn cho

Sau khi bạn chạy lệnh update thì restart lại server là được.để cho chắc thì xóa luôn cache đi.:D

hai07dv
27-04-12, 10:02 AM

Sau khi bạn chạy lệnh update thì restart lại server là được.để cho chắc thì xóa luôn cache đi.:D

đã set update 1 lần ko dc ..set thêm lần nữa ..chắc chắn sẽ gặp lỗi :)) ......

làm cái vd: set exp 500 ko thấy j + quay lại set exp 200 => vậy nó sẽ thành 700 :)) server dễ gặp lỗi

Để ko bị lỗi khi set exp x bao nhiêu thì set - bấy nhiêu rùi mới set giá trị mới được ...ko nó + dồn lên thì gặp lỗi đánh quái ko nhảy exp :D

lâu ko đụng 1K nên ko nhớ rõ lém 8-}

global1
27-04-12, 06:45 PM
đã set update 1 lần ko dc ..set thêm lần nữa ..chắc chắn sẽ gặp lỗi :)) ......

làm cái vd: set exp 500 ko thấy j + quay lại set exp 200 => vậy nó sẽ thành 700 :)) server dễ gặp lỗi

Để ko bị lỗi khi set exp x bao nhiêu thì set - bấy nhiêu rùi mới set giá trị mới được ...ko nó + dồn lên thì gặp lỗi đánh quái ko nhảy exp :D

lâu ko đụng 1K nên ko nhớ rõ lém 8-}
Chính xác là nó + dồn.tại ham x nhiều nên bị lỗi :D

likenone
27-04-12, 07:05 PM
Bản thử kiểm tra Data giới hạn chữ số ở Exp là nhiu số ! Chứ đợt mình làm Nhất Kiếm sét nhiu cũng được hết mà :-?

anhtuan0650
27-04-12, 07:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>