PDA

View Full Version : [MU] Tích hợp miễn phí cho MU!

lyly0811
24-04-12, 10:57 AM
Em chào cả nhà!
Đây là bài viết đầu tiên của em, mong cả nhà ủng hộ e với ạ!:)
Em xin giới thiêu em là Lưu Ly, hiện nay đang làm việc tại cổng thanh toán trực tuyến Bảo Kim.
Số điện thoại của e là: 0168.996.0298
Nick yahoo: Luuly_xanh_811
Hiện nay, Bảo Kim bên em có cung cấp modul tích hợp hình thức nạp thẻ cào điện thoại phục vụ việc chơi game của các gamer, anh ( chị ) nào có web Mu, muốn tích hợp thì cứ Pm em nhé!
Em sẽ là người tư vấn, trợ giúp anh chị trong suốt quá trình tích hợp cổng bên em!
Em thực sự mong nhận được sự ủng hộ của mọi người!
Em cảm ơn cả nhà nhiều!!!! :-*:-*:-*

luutrunhac
24-04-12, 11:25 AM
:-$ vừa có 1 chàng mới đây, giờ lại đến em Lưu Ly.
Để người dùng tin tưởng thì đặt 1 trang trên baokim.vn thông tin việc này thì hơn lên đây quảng cáo kiểu này.
Quảng cáo kiểu này làm người dùng nghi ngại uy tín của dịch vụ hơn chứ chẳng tốt tý nào.

lyly0811
24-04-12, 04:22 PM
Hi, anh!
Nếu anh không tin tưởng thì anh có thể gọi điện đến số hotline trên trang Baokim.vn để xác nhận anh ạ!
Vì nếu không giới thiệu the này thì các anh chắc sẽ không thể biết đến bên em được. Nếu ai thực sự có nhu cầu thì cứ Pm, e sẽ chứng minh được mình là người của Bảo Kim. Nhưng quan trọng hơn không phai là em có đúng là ngừoi của BK hay không mà là em có mang lại được cổng thanh toán tiện ích đối với bên anh không thôi ạ!
Rất mong được sự trợ giúp của mọi người!
Hi, cảm ơn anh đã đọc bài của em!:):):)

bistro007_hp
24-04-12, 06:02 PM
Hi, anh!
Nếu anh không tin tưởng thì anh có thể gọi điện đến số hotline trên trang Baokim.vn để xác nhận anh ạ!
Vì nếu không giới thiệu the này thì các anh chắc sẽ không thể biết đến bên em được. Nếu ai thực sự có nhu cầu thì cứ Pm, e sẽ chứng minh được mình là người của Bảo Kim. Nhưng quan trọng hơn không phai là em có đúng là ngừoi của BK hay không mà là em có mang lại được cổng thanh toán tiện ích đối với bên anh không thôi ạ!
Rất mong được sự trợ giúp của mọi người!
Hi, cảm ơn anh đã đọc bài của em!:):):)
hix bk rút tiền mà chả thấy :-?? về cả.tiền vẫn trừ mà k thấy về ngân hàng. có lên ngân hàng hỏi cũng k có tk nào chuyển đến
BÓ tay nên bỏ luôn bk rồi

carotkhoaitay
24-04-12, 06:10 PM
hix bk rút tiền mà chả thấy :-?? về cả.tiền vẫn trừ mà k thấy về ngân hàng. có lên ngân hàng hỏi cũng k có tk nào chuyển đến

đêm qua mình cũng bị như bạn nhưng chỉ có 100k , rút về để nó xác thực tài khoản bao kim, thấy báo chuyển thành công nhưng kiểm tra không thấy, sáng dậy thì thấy chuyển vào tài khoản rồi, chắc nó chậm hay sao đấy :))

hoangyb
24-04-12, 06:17 PM
Bảo kim làm việc ok mà. chẳng qua các ông rút tiền vào giờ nghỉ thì ai mà xử lý cho ;))

bistro007_hp
24-04-12, 06:27 PM
đêm qua mình cũng bị như bạn nhưng chỉ có 100k , rút về để nó xác thực tài khoản bao kim, thấy báo chuyển thành công nhưng kiểm tra không thấy, sáng dậy thì thấy chuyển vào tài khoản rồi, chắc nó chậm hay sao đấy :))
của mình 9 xác là 15 ngày rồi.
nói như nào :)) đêm cái đầu.
lúc làm việc thì đúng là lúc ngoài giờ.
nhưng nó báo thành công.
mà k có.
bó tay :D

lyly0811
24-04-12, 10:54 PM

Hi, thế nên mình mới nói mình sẽ là người đứng ra chịu trách nhiệm hỗ trợ các bạn. Nếu có bất cứ vấn đề gì liên quan đến BK, chỉ cần buzz 1 tiếng là mình sẽ có mặt luôn. Hihi, rất vui nếu được làm việc với các bạn!:):):)

--- Chế độ gộp bài viết ---

của mình 9 xác là 15 ngày rồi.
nói như nào :)) đêm cái đầu.
lúc làm việc thì đúng là lúc ngoài giờ.
nhưng nó báo thành công.
mà k có.
bó tay :D

Để mình giúp bạn xử lý vụ này, ok?
Có người đứng ra chịu trách nhiệm, bạn đã yên tâm chưa nào? :d:d:d

anhanhnd
24-04-12, 11:07 PM
Việc tích hợp nạp thẻ vào bảo kim rất tiên đó , các ban ko phải mất công ngồi chêck thẻ, 2, 3 h đêm anh oi chêck em cai thẻ... ^^!
Tinh bảo mật cũng tương đối trong giơ hành chính pm hỗ trợ tương đối nhanh...
member nap đúng, la trong tk của no có tiên luôn.....
trường hợp mất tk như bác MUKHUNGLONG vừa song chắc la hãn hữu .chắc bác luu pass trong điện thoại.

hihi cô em luuly hihi trông xinh sắn dễ thương lắm. Pm nhiệt tình ^^ thích nhất cái này. ...

Em ủng hộ cho bảo kim 1 phiếu.

lyly0811
25-04-12, 02:33 PM
Việc tích hợp nạp thẻ vào bảo kim rất tiên đó , các ban ko phải mất công ngồi chêck thẻ, 2, 3 h đêm anh oi chêck em cai thẻ... ^^!
trường hợp mất tk như bác MUKHUNGLONG vừa song chắc la hãn hữu .chắc bác luu pass trong điện thoại.

hihi cô em luuly hihi trông xinh sắn dễ thương lắm. Pm nhiệt tình ^^ thích nhất cái này. ...

Hi, thank đã khen mình nhé! Mình dễ thương không quan trọng bằng mình mang lại 1 cổng thanh toán tiện ích cho các bạn!
Mình phải làm sao để có nhiều người biết đến mình và sử dụng dịch vụ của mình đây?
Néu có cách chỉ giúp minh nhà! Thank cả nhà!!! :):):)

Domino9990
25-04-12, 02:41 PM

cô ấy show ảnh cho bạn àh. mà bít cô ấy xinh xắn dễ thương thế......... Mình có bít Cô bé Ngọc Hoàng Thôi.. còn Ly thì chưa típ xúc......

voicoi
25-04-12, 02:55 PM

Bên em là Ứng tiền trước để trả cho KH, nên hệ thống này phải check bằng tay các bác ạ. Thế nên trong giờ anh chính bên em check và các bác có tiền ngay trong tài khoản ngân hàng của mình. Nên ban ngày, các bác rút về là có tiền ngay thôi :D

anhanhnd
28-04-12, 02:22 AM
Hi, thank đã khen mình nhé! Mình dễ thương không quan trọng bằng mình mang lại 1 cổng thanh toán tiện ích cho các bạn!
Mình phải làm sao để có nhiều người biết đến mình và sử dụng dịch vụ của mình đây?
Néu có cách chỉ giúp minh nhà! Thank cả nhà!!! :):):)

^^ em cứ hỗ trợ, phục vụ các anh ấy nhiệt tình bất kể ngày hay đêm (mấy bác admin thức rất muộn đó em), tự khắc tiếng lành đồn xa là em đông khách ngay thui ma.

^^ up 1 cai cho em lêm lên Top.