PDA

View Full Version : [MU] Xin các Pro chỉ bảo về socket và lỗi đồ khi kích hoạt tính năng socket

hukhong102
23-04-12, 11:06 AM
Tình hình là em bị lỗi khi kích hoạt tính năng socket thì đồ ep được socket chỉ rớt đồ thường:
Vdu : Đồ Hoàng Long ép được socket. khi chưa bật tính năng socket lên thì vẫn lém box và KunDun rơi ra đồ Hoàng long exc chỉ rơi đồ thường ( khi đó không có dòng socket) . Dùng MUmacker tạo socket vào game vẫn mất socket.
Dropexcitem em để = 1 mà trian cũng không rơi đồ exc như lý thuyết ^^
- Khi bật tính năng socket đồ Hoàng long nào exc có trước rồi thì không mất nhưng box và kundun không rơi ra đồ HL exc nữa ( bị với tất cả các đồ ép được dòng sket.)
Bác nào fix được lỗi này em hậu tạ 100k ^^.
Trước mua file SCF_socketitem của bác tranhieuhai85 200k ( test qua thì được rồi nhưng bị lỗi như trên, Pm bác ý hỏi không thấy trả lời buồn quá)
Em còn vụ công thành nữa bác nào Uy tín giúp em em hậu tạ 500k . ss6.1

Yahoo em : hukhong102
Thanks các bác đã đọc

phusang
23-04-12, 11:11 AM
Tình hình là em bị lỗi khi kích hoạt tính năng socket thì đồ ep được socket chỉ rớt đồ thường:
Vdu : Đồ Hoàng Long ép được socket. khi chưa bật tính năng socket lên thì vẫn lém box và KunDun rơi ra đồ Hoàng long exc chỉ rơi đồ thường ( khi đó không có dòng socket) . Dùng MUmacker tạo socket vào game vẫn mất socket.
Dropexcitem em để = 1 mà trian cũng không rơi đồ exc như lý thuyết ^^
- Khi bật tính năng socket đồ Hoàng long nào exc có trước rồi thì không mất nhưng box và kundun không rơi ra đồ HL exc nữa ( bị với tất cả các đồ ép được dòng sket.)
Bác nào fix được lỗi này em hậu tạ 100k ^^.
Trước mua file SCF_socketitem của bác tranhieuhai85 200k ( test qua thì được rồi nhưng bị lỗi như trên, Pm bác ý hỏi không thấy trả lời buồn quá)
Em còn vụ công thành nữa bác nào Uy tín giúp em em hậu tạ 500k . ss6.1

Yahoo em : hukhong102
Thanks các bác đã đọc

Pm yahoo: sangcoi_langtuphieubac mình xem cho!

chubelonton
23-04-12, 09:19 PM
chết chết rồi,pm mình đi free 100% yahoo nguyenhoangxuanvuong lần đâu tiên nghe nói file scf_socket 200k !^^,mình làm công thành chiến luôn cho work 100%

xunhim8x
24-04-12, 10:19 AM
Bạn chú ý là các bản 6 trở lên đồ tím có lỗ socket thì không có option hoàn hảo nhé.