PDA

View Full Version : [MU] Cho mình xin lại file chuẩn dame skill của GodHoang

lasker
21-04-12, 04:53 PM
Mình đang tìm file chuẩn dame skill của GodHoang mà link nào cũng die hết ồi nếu ai còn giữ thì cho mình xin nha .
Cảm ơn nhiều .

godhoang
21-04-12, 05:37 PM
chuẩn đâu mà chuẩn, hàng the kô chứ =))
xài dame sẵn có titan tech cũng đc mà

lasker
21-04-12, 06:10 PM
cũng đc nhưng mà skill buff của SM khủng quá 30k Ene đánh chưa buff thì 20 mấy 30 mà buff lên cái nó nện - dame ~.~ .
Với lại DL cũng mạnh quá tính fix 2 class đó , với skill buff phản dame + cuồng nọ + MNS DW nữa .
Mà không biết chỉnh như thế nào cho đúng .
Nếu biết chỉ mình chỉnh với , để mình test mạnh íu gì mình xem theo và chỉnh tiếp cho hợp .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu như vậy mình lên đây xin để làm gì ~.~ .
Hong ấy godhoang tốt chỉnh theo ý godhoang cho là hợp lý rồi send cho mình đc hong ? .
Mốt xem theo đó mà mình fix từ từ :) .

pikeman20
21-04-12, 06:17 PM
cũng đc nhưng mà skill buff của SM khủng quá 30k Ene đánh chưa buff thì 20 mấy 30 mà buff lên cái nó nện - dame ~.~ .
Với lại DL cũng mạnh quá tính fix 2 class đó , với skill buff phản dame + cuồng nọ + MNS DW nữa .
Mà không biết chỉnh như thế nào cho đúng .
Nếu biết chỉ mình chỉnh với , để mình test mạnh íu gì mình xem theo và chỉnh tiếp cho hợp .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu như vậy mình lên đây xin để làm gì ~.~ .
Hong ấy godhoang tốt chỉnh theo ý godhoang cho là hợp lý rồi send cho mình đc hong ? .
Mốt xem theo đó mà mình fix từ từ :) .

Ông anh godhoang lúc share cái đó nổ nổ là dame chuẩn thôi :) hình như có nghe ở đâu là cái bản này chỉnh xuống 1 mà dame nó cũng chả giảm hay sao ý, nên 2 nhân vật kia fix dame đặc biệt là con SM là hoàn toàn không thể.

lasker
21-04-12, 06:29 PM
Ông anh godhoang lúc share cái đó nổ nổ là dame chuẩn thôi :) hình như có nghe ở đâu là cái bản này chỉnh xuống 1 mà dame nó cũng chả giảm hay sao ý, nên 2 nhân vật kia fix dame đặc biệt là con SM là hoàn toàn không thể.
Có giảm mà :D ~.~ , cần cái skill thôi , đame thì tminh chỉnh lại cũng thấy hợp lý rồi .

godhoang
21-04-12, 07:43 PM
ss6.2 thì effect skill, nhưng ss6.1 thì tốt nhật nặng dame ene của sum là min 8 và max 1 (hoặc 2)
sau đó vô scfskill.ini tìm berserker skill rồi cho cái multattack = 0.00000000000000001 là ene dù 65k cũng kô effect dame ;))

lasker
21-04-12, 08:12 PM
ss6.2 thì effect skill, nhưng ss6.1 thì tốt nhật nặng dame ene của sum là min 8 và max 1 (hoặc 2)
sau đó vô scfskill.ini tìm berserker skill rồi cho cái multattack = 0.00000000000000001 là ene dù 65k cũng kô effect dame ;))
MNS của DW thì sao GH :)

bingpong91
21-04-12, 09:07 PM
GH và các pro ai biết chỉ cho mình cách fix Skill Ma Chim(220) của DL với, nó yếu rớt à :(