PDA

View Full Version : [MU] Lỗi không hiện guild vầ số vấn đề nhờ các pro giải quyết giúp

MUTHIENSON
21-04-12, 02:01 PM
Hiện tại e dùng SCF 11.00.00

các thành viên tạo guild và hoạt động guild vẫn BT , mà tự nhiên sáng nay lên thì tất cả các guild ko hiện trong game nữa , mà chỉ hiện ngoài website thôi. ai có thể giúp em giải quyết vấn đề này được ko ạ?
Và cho em hỏi thêm à hệ thống cashshop trong game , em lấy wcoin ở đâu để có thể mua đồ trong cashshop X được . e dùng tvweb1.85 ko có chức năng đổi vpoin ra wcoin trong shop , bây giờ phải làm thế nào để có wcoin cho thành viên mua đồ được ạ ~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>

bistro007_hp
21-04-12, 06:35 PM

các thành viên tạo guild và hoạt động guild vẫn BT , mà tự nhiên sáng nay lên thì tất cả các guild ko hiện trong game nữa , mà chỉ hiện ngoài website thôi. ai có thể giúp em giải quyết vấn đề này được ko ạ?
Và cho em hỏi thêm à hệ thống cashshop trong game , em lấy wcoin ở đâu để có thể mua đồ trong cashshop X được . e dùng tvweb1.85 ko có chức năng đổi vpoin ra wcoin trong shop , bây giờ phải làm thế nào để có wcoin cho thành viên mua đồ được ạ ~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>
Nếu bạn giỏi thì có thể thêm code để thêm chức năng
còn Guild thì bạn xem lại SCFexdb là ok ấy mà /.30ccccccccccccccccccccccccccc

accelan006
21-04-12, 06:52 PM

cách nhanh nhất là làm như tv từng làm.

copy cái đôỉ tiền tệ từ nbb sang

SnowBlood™
21-04-12, 08:57 PM
Ko hiện Guild là do cái ExDB bị crash rồi, bật nó lại là hiện Guild bình thường
Dùng web có chức năng đổi sang WCoin ( Khuyên dùng NBB )

MUTHIENSON
22-04-12, 01:13 AM
E cám ơn mọi người đã giúp đỡ .
Nếu ai code giúp em cái tvweb 1.85 có thể đổi cash = vpoin và fix cái chợ trời online hiển thị được nhiều mục nhiều vật phẩm như webshop giúp em với . Được thì e xin hậu tạ cái card điện thoại 50k :D

Hàng hiện tại

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>