PDA

View Full Version : [MU] Xin giúp đỡ kết nối client vào server mu

heroviet2301
21-04-12, 04:24 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2104170000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2104170001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2104170002.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tình hình là em mới thay cái server của phu sang đổi sang cái server khác
em sửa version ở chỗ MuServer\Server-2\SCFData\SCF_Common giống với client mà sao chỉ nhìn thấy sv rồi đăng nhập acc chứ nó ko kết nối vào phần chọn nhân vật
còn thiếu chỗ nào mong các anh giúp đỡ

heroviet2301
22-04-12, 09:51 PM
ai vào giúp em với ạ ,làm sao để client kết nối đc với server :((

hadimx1
22-04-12, 10:19 PM
Bạn Dùng cái để chạy mu đó Trên win xp chưa ở topic đó có đấy

bistro007_hp
22-04-12, 10:38 PM
ai vào giúp em với ạ ,làm sao để client kết nối đc với server :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dùng cái này thay joinserver bạn đang dùng

heroviet2301
22-04-12, 11:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dùng cái này thay joinserver bạn đang dùng

tks anh em làm đc trước khi anh cho link down :(