PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Kỳ Trân Các

mmobank
20-04-12, 06:00 AM
Hiện tại mình đang mở SEVER online nên cần thêm các vật phẩm vào khu đồng khóa ở KTC . Nhưng không hiểu sao lại không thể thêm được 1 số vật phẩm như Nguyệt ảnh thạch , Bách Bộ Xuyên Dương Cung v.v X_X. Đôi khi lại thấy 1 số trang bị bỏ trống . Mong các PRO bật mí giúp mình :)

mmobank
20-04-12, 11:30 AM
UP cho PRO giúp mình với :-B

Này thì 30 ký tự :P

Sesshomaru
20-04-12, 12:12 PM
Hiện tại mình đang mở SEVER online nên cần thêm các vật phẩm vào khu đồng khóa ở KTC . Nhưng không hiểu sao lại không thể thêm được 1 số vật phẩm như Nguyệt ảnh thạch , Bách Bộ Xuyên Dương Cung v.v X_X. Đôi khi lại thấy 1 số trang bị bỏ trống . Mong các PRO bật mí giúp mình :)
theo mình biết thì cái kì trân các nó bán theo số lượng.tức là bán hết số lượng một số món thì dù thời gian còn nhiều nhưng nó vẫn ko hiển thị.các tốt nhất để nó hiển thị là ko giới hạn số lượng.không giới hạn thời gian bán.bạn có thể dùng tab của thỏi vàng chẳng hạn.cái đó ko giới hạn số lượng và thời gian

Lãng Tử Sầu
20-04-12, 04:06 PM
Để tránh hiện tượng lúc bị lúc không hoặc add mà không hiển thị. Các Bạn để í xem vật phẩm đã add bên trên chưa, đồng bộ giữa gamecenter và gamerver chưa.

Mấy file warelist với coinshop nên để 1 dòng trắng ở cuối. cái này mình add mãi hem đc, Mụ Toại mụ í chỉ ! (*)(*)