PDA

View Full Version : [MU] [Xin] server MU 6.2 fix chuẩn global Non reset

llllllllill
19-04-12, 08:22 PM
Hiện tại là thấy sv nào cũng rót đồ + tiền kinh khủng khiếp nên giờ mạo muội xin các pro fix cho xin 1 sv non-rs theo chuẩn của FPT hoặc global... Thanks!
Vì là sv non-rs nên các bác fix giùm luôn tỉ lệ EXP + thống số quái cho phù hợp... đặc biệt là tỉ lệ rớt item + tiền thấp đi chứ rới nhiều hoa hết cả mắt

huanst
19-04-12, 09:07 PM
Thì cứ chơi Mu FPT đi :)) FPT có sv non rs ấy

bistro007_hp
19-04-12, 09:30 PM
Hiện tại là thấy sv nào cũng rót đồ + tiền kinh khủng khiếp nên giờ mạo muội xin các pro fix cho xin 1 sv non-rs theo chuẩn của FPT hoặc global... Thanks!
Vì là sv non-rs nên các bác fix giùm luôn tỉ lệ EXP + thống số quái cho phù hợp... đặc biệt là tỉ lệ rớt item + tiền thấp đi chứ rới nhiều hoa hết cả mắt
:D bạn này xin khiếp nhỉ
đã xin còn đòi xôi gấc cơ.

llllllllill
19-04-12, 09:38 PM
Thật sự chỉ cần xin sv chuẩn thôi còn config thì ai hảo tâm giúp đc thì giúp thôi.. tại sv của mấy bác share bị lỗi ko có NPC làm NV cấp 3 vs lại tỉ lệ rớt tiền và đồ ghê quá... mình xin vậy ai giúp đc thì giúp thanks !

bistro007_hp
19-04-12, 09:42 PM
Thật sự chỉ cần xin sv chuẩn thôi còn config thì ai hảo tâm giúp đc thì giúp thôi.. tại sv của mấy bác share bị lỗi ko có NPC làm NV cấp 3 vs lại tỉ lệ rớt tiền và đồ ghê quá... mình xin vậy ai giúp đc thì giúp thanks !
hì nếu bạn bỏ tiền mua hàng của bác tomatoes ấy thì nó được gọi là hàng chuẩn.
còn config như bạn nói thì đơn giản thôi
ở gz đây toàn hàng..đủ mở ngịch offline thôi :)

llllllllill
19-04-12, 09:44 PM
hì nếu bạn bỏ tiền mua hàng của bác tomatoes ấy thì nó được gọi là hàng chuẩn.
còn config như bạn nói thì đơn giản thôi
ở gz đây toàn hàng..đủ mở ngịch offline thôi :)

bạn fix dùm đc lỗi không hiện NPC để nhận nhiệm vụ 3 của sever bác phusang ko?

bistro007_hp
19-04-12, 10:02 PM
bạn fix dùm đc lỗi không hiện NPC để nhận nhiệm vụ 3 của sever bác phusang ko?
lỗi NPC để nhận nhiệm vụ 3 bị sao thấy dùng ok mà

yoken9x
20-04-12, 01:32 PM
Vãi troll :D, NV3 nếu ko thấy con NPC nhận NV hiện thì là chưa có con NPC đó trên map:D, add NPC đó vào map như add quái vậy thôi :D

phusang
20-04-12, 02:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Hau
20-04-12, 05:39 PM
phạt thẻ vì tội post bài không đúng nơi quy định,lần sau nhớ cho kỹ nhé

xcaravelx
20-04-12, 10:10 PM
pm yahoo send cho. đủ xài với yêu cầu cầu của bạn

xunhim8x
21-04-12, 01:38 AM
Pm mình giá cả hữu nghị nhé. Ym: xunhim8x :) .................................................. ...........